Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doctor of vertenary iko pouwa??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze duduz, Jun 9, 2012.

  1. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    vp jamani hii doctor of vertenary medicene inalipa hapa kibongobongo au ni miyeyusho maoni yenu wakubwa
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inalipa ila kwa darasani inabidi ukomae sana haitaki mchezo.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unataka hela halipi.
     
  4. K

    Kijamba Koti Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibongobongo utasubiri sana!
     
  5. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    duuh kumbe ni miyeyusho
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Inalipa,ila shule yake ndo ngumu.
     
  7. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    nasikia eti wanamusoma mpaka kunguru? Hii ni kwel au
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wanyama wote wanasomwa, hadi kunguru.
    Inalipa kimtindo ila kitabu chake si mchezo.
     
  9. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    duuh kwa iyo nikixomea hii kozi mambo ya chuchuz niweke pembeni?
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kama utataka kugraduate ukiwa 1st yr kaendekeze huo umalaya wako,ila kama utataka kugraduate baada ya miaka mitano kapige shule.
     
  11. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    daahh kweli kaka maana mbunye na masomo haviendani kabisaa
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kaaaazi kwelikweli
     
  13. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    umeisomaa hii kozi au waleta mzaha mbona miguno mingi?
     
  14. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukitembea na Mr.Ufuska jiandae kupata mimba ya mtoto SUP!
     
  15. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpaka tsetse fly,mbung'o,sisimizi,nzi etc mtamsoma,yaani huko full Kingdom Animalia
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaaaazi kwelikweli sasa nzi,mbung'o na sisi mizi wanasomwa ili iweje labda???? kuuliza si ujinga....
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    madaktari kazi ipoooiiii

    mtasoma hadi kinyesi cha kunguni...... daaaaaaaaaaaaghg
     
  18. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mmh itabidi niondoe hii kozi..!! Kwa sababu nasikia malipo yake siyo kivile afu msuli wake ni zaidi ya advance level
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    iko poa, ila mziki wake si mdogo, hata wale wa mhimbili cha mtoto. unaweza kumaliza ukiwa mwehu pale SUA
     
  20. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kama unafahamu makadilio yake i mean malipo yake yanachezea ngapi? Kama una takwimu
     
Loading...