Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

docta na munua Vigra.

Discussion in 'JF Doctor' started by majogajo, Mar 3, 2012.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku moja jamaa mmoja alienda kununua viagra( dawa za kuongeza nguvu za kiumea) kwenye duka fulani la madawa, bac kulikuwa na docta pale akampa dawa flani na akamwambia ile dawa angeweza hata kupiga bao 18 bila kuchoka ila itategemeana na nguvu ya binti atakae tembea nae na akamsisitiza kuwa kutumia hi dawai binti hawezi akakuacha hata mzazi wake akifanyaje kutokana na dozi atakayopewa. tena dokta akamuulza kijana anategemea kuwa na game lini, kijana akamjibu siku hiyohiyo baadae kidogo. hivyo dr. akamsisitiza kijana anywee hapopo, ili baada ya lisaa ianze mambo yake. kijana akatii na akanywa ile dawa. baada ya kijana kuondoka kulikuwa na jamaa mmoja akawa anmwambia dokta huyu kijana aliyetoka hapa huwa anatembea na binti yako. na wanapendana sana. dr. akavuta kumbukumbu binti yake alimuaga ataenda kumtembelea rafiki yake na anategemea atachelewa au atalala huko kabisa. ungekuwa wew ndo dr. ungefanya nn? ukizingatia viagra aliyonunua kijana ndo itaende kumtendea kaz binti yako?
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ingekuwa mimi, najuwa kuwa hamna kijana ambae anaweza kununuwa viagra. Kidonge kimoja cha 50mg ni sh 30,000/- Labda kama ananunuwa sildenafil citrate molecule kwa trade mark ingine. Labda ya India au Malaysia. Ina impurities nyingi na nina uhakika kuwa ataumwa na kichwa sababu ya hizo impurities. Kwa hiyo hata kuwa na uwezo wa kumbamiza kama alivyo dhamiria.

    Waaala nisingejali. Na siajabu angepata priapism. Ha Ha Haaaa.
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hadithi hadithi.....
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Mkuu katika sentensi zako hebu tumia lugha ya Taifa basi angalau na sisi tuambulie unachokisema?
     
  5. p

    pilu JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chamsingi ni kuwaandalia mazingira mazuri ya kuja kuoana maadamu wawe wanapendana kwa dhati.{ingawa sinahakika sana kama hii maada hapa ni mahali pake sahihi}
     
Loading...