Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DKT. Augustine Lyatonga Mrema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kunta Kinte, Aug 13, 2012.

  1. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Leo wakati wa kipindi cha maswali bungeni nimemsikia spika akimuita Mrema kama Dkt. Augustine Lyatonga Mrema, nilidhani amekosea lakini wakati Aggrey Mwanri anajibu swali la Mrema nae alimuita hivyo hivyo-najiuliza amekuwa lini Dkt.? Mwenye kujua tafadhali nisaidie
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dk.J.k =Dk.Lyatonga mrema
     
  3. g

    giiti junior Senior Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipewa na wasauzi,yani kama zile dk. dk. dk. Za Jk tu!full usanii!
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Let's wait for dk. prof maji marefu, a std7 dk!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni nani alo,tunuku ngonyani kuwa Prof LONG WOTA????
     
  6. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni heshima tu kutokana na mchango wake kwa jamii,
    A honorary doctorate, Sir, au Dato.
     
  7. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    long time 2, ila anastahili. si sawa na huyu mwenzake.
     
  8. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hizi DK. zina maana nyingine siku hizi isiyo ya kitaaluma.
    DK=Domo Kaya n.k.
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Ningekuwa na madaraka ningepiga marufuku Tanzania matumizi ya udaktari wa kutosomea; mtu akipewa udakatari na marafiki zake basi anautunza huko huko. Dakatari wa kuhesimika atakuwa ni yule tu aliyepasi Viva inayojulikana.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Bongo siku hizi kila mtu ni dokta na profesa.
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    DR Yo Yo
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Badi nami kuanzia leo mi ni MSc. El Toro
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Prof. Richie Mugizi :loco:
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Dr Reginald Mengi soon utasikia DR wema sepetu
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwi! kwi! kwi! inawezekana kwa sababu madakta ni watu waliobobea kwenye fani fulani, huyu naye amebobea kwenye mambo yetu yaleee!!!
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nyerere alipenda aitwe mwalimu na alikuwa mwalimu wa watu kweli kuliko hawa wasanii akina kikwete na mrema
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sa unashangaa nini wakati tayri ni prof wa std 7!HII NDO TANZANIA ZAIDI YA UIJUAVYO!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Prof Vulata.
     
Loading...