Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Slaa apata ajali avunjika mkono mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Jul 31, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Star tv wanaripoti kuwa dk slaa kavunjika mkono

    baada ya kuteleza bafuni.......

    [​IMG]
     
  2. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Taarifa nilizopata ni kuwa yule mgombea urais kwa tiketi ya Chadema Dk. Slaa amepata ajali na kwamba japo hali yake inaelezwa kuwa nzuri, inasemekama amevunjika mkono wa kushoto.
    naendelea fuatilia tutafahamishana zaidi.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Acha kushtua watu


    amedondoka bafuni na hali yake nzuri,anaendelea na kampeni..
    Mkono umevunjika kidogo.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee! lakini yawezekana ni ajali za kawaida tu.
    Tusifikilie mbaali.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Habari ndo hiyo
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Mungu amsaidie mpiganaji wetu apone haraka huo mkono. Pole sana Dakta.
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    tutamuombea atapona tu.
    ingekuwa kiuno hapo pangeleta shida.
     
  8. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Dr. Slaa. Mungu aendelee kukulinda vema rais wetu mtarajiwa.
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,702
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kwa sisi tulio na uzalendo na nchi yetu, tunapenda wagombea wote waanze shughuli salama na wamalize kwa amani. Sasa hii taarifa kuhusu kuumia Dr Slaa, mwenye taarifa kamili basi atujulishe. Hii habari mara kapata ajali, mara kadondoka bafuni inatuchanganya. Mwenye taarifa za uhakika atujulishe. hii hali kama ni hivyo, inanikumbusha mwaka ule Mh Mwai Kibaki alipoumia mguu wakati wa kampeni, lakini mambo baadaye yalikuja kuwa mazuri, mguu umepona.
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimesikia kwenye taarifa ya habari ya redio free africa kua Dr. Slaa amevunjika mkono baada ya kuanguka bafuni wakati anaoga! Dr. Amepata matibabu katika. Hospitali ya bugando na hali inaendelea vizuri! Jioni atahutubia shinyanga! Pole sana Dr. Twakuombea upone haraka!
     
  11. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Slaa kuzungumza3.JPG

    Amemaliza kuzungumza na waandishi wa habari, wameeleza kuwa alianguka bafuni jana usiku baada ya kuteleza bafuni.
     
  12. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nampa pole zake nyingi. Mungu ampe wepesi apone haraka na kuendelea na mapambano. Tuko pamoja nae! 2010 lazima kieleweke.
     
  13. edwinito

    edwinito Senior Member

    #13
    Jul 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuvunjika kidogo ndo vipi?? Mkuu naomba ufafanuzi!!
     
  14. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Aendelee kumlinda? Ina maana amelindwa na akavunjika vile vile. Ulinzi wa Mungu unaelemewa.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Chadema nao wawe makini na hizo hoteli
     
  16. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pona Haraka Dr!
     
  17. minda

    minda JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    vr gd ms; ila signature yako balaa...
     
  18. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umakini unahitajika. Ndiyo, umakini unahitajika! Umesema sawa kabisa The Boss.
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole Dk Slaa. Lione kama tukio la kawaida na usonge mbele
     
  20. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hotel ambazo hazina viwango/ukaguzi wa idara ya afya kazini (OH&S) Occupational Health and safety. Risks are not controled in most of the hotels in Tanzania.

    Na lazima bafuni kuna zile tiles za kuteleza 'kung'a" badala ya kuwekwa zenye 'rafu' ugumu fulani hive ili kama zinapata unyevunyevu zisiteleze kirahisi.
    Dr anaweza kuwashtaki na kujichotea hela za ajabu.

    Nenda Mheshimiwa Slaa. NEnda baba!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...