Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CHADEMA (na member wa JF) atekwa Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee wa Rula, Oct 1, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Diwani wa CDM Ndg Nanyaro Ephata alitekwa yeye na mwenzake mmoja aitwaye Boniface na kupelekwa kusikojulikana. Wakiwa njiani kurudi hotelini ghafla walivamiwa na watu ambao walikuwa katika Toyota Landcruiser S/W T 203 BKW na kutekwa.

    Huo ulikuwa ni usiku wa saa saba ambapo walikuwa wamemaliza kikao chao na kwenda kupaki magari mbali kidogo na hoteli waliyofikia ambayo haina parking. Wakiwa ndani ya gari, waliambiwa kuwa wasali sala zao za mwisho kwani kiherehere chao ndicho kilichowaponza! Baada ya kusikia hivyo Nanyaro ambae ni diwani wa Chadema Arusha kata ya Revolosi alijipanga ama afe yeye au wao nao wafe, hivyo alimrukia dereva na kuanza kung'an'gania steringi ili gari lipoteze mwelekeo. Kuona balaa limeanza jamaa mmoja alikimbia katika hao watekaji na kubaki watatu.

    Dereva alipoona anashindwa kulimudu gari alimpa kipigo Nanyaro na kumsukuma nje ya gari yeye na mwenzake na kuondoka kwa kasi. Huo ulikuwa ni usiku na porini, kibaya zaidi katika purukushani ile jamaa walidondosha simu katika gari lile. Wakajitahidi kufika mjini na kupata msaada toka kwa viongozi wa CDM na kwenda kulipoti tukio hilo polisi ambapo walipofika walikuta tayari wameshafunguliwa kesi na wale jamaa kuwa walitaka kuwateka hao jamaa na wao walifanikiwa kuwadhibiti na kuwapora simu! Basi ikabidi nao watoe maelezo ambayo yalipelekea kurudishiwa simu zao!

    Angalizo langu, tabia hii ya utekaji watu naona imeanza kushamiri, tabia hii ni mbaya na inapaswa kukomeshwa mara moja.
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona hata Nape aliahidi mambo haya?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo siyo siasa bali ni uadui jambo ambalo ni kinyume na misingi ya demokrasia.
     
  4. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siasa za kistaarabu walizo zitaka akina Beno Malisa, January ,na Bashe ziko wapi?
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Haya mambo haya sasa naanza kutoyaamini!!
    Crashwise, hiyo story yako ina matundu mengi sana.

    1)akamrukia dereve...........washirika wa dereva wakakimbia, je gari ilikuwa imesimama au inatembea? na ni station wagon, right?
    2) dereva aliyepewa roba au ambaye anapambana na mtu aliyeng'ang'ania steering wheel huku gari ikitembea, aliwezaje kumpa kipigo Ephata, na kumtupa nje ya gari?? na huyo mwenzake Ephata alikuwa anafanya nini??

    hizi story zinaanza kuniudhi sasa!!
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Nanyaro ni member hapa JF aje atujuze vizuri kitu gani hasa kilitokea. Maadamu hata hao waliripoti polisi basi wameshafahamika ni nani.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Dawa ya moto ni moto, hawa magamba si watu wa kuwachekea hata kidogo,ni bora ijulikane moja kama akikupiga la kushoto we unapiga yote mawili,haiwezekani kuonewa bila kosa eti kwa sababu police wako upande wao.
     
  8. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thats only!
     
  9. b

    boybsema Senior Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hi ki2 naona,inashamiri,hao wafuasi wa magamba polic wanadhani wanaweza didimiza demokrasia wanavyodhania?ijulikane moja,kama siasa ni uadui wananchi tuanze,ukimkuta mwanachama wa magamba ni kipondo!maana polc wamekuwa ni walinzi wa magamba!ole wao wanaodidimiza demokrasia kwnye taifa la watu wanaotafuta uhuru wa kweli wa tanzania inayo na viongozi dhalimu!
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii ni mbaya sana. CCM?
     
  11. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona Wassira anafanyakazi yake vizuri kama alivyoelekezwa na JK. Huyo ndiye Waziri wa mahusiano yasiyojulikana. Hongereni makamanda wa CDM kwa umahiri wenu, pole sana kamanda Nanyaro Efatha, ila nakupongeza kwa ushujaa wako.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanza siyo Crashwise ambaye umemzoea kuwa ni mnazi wa CDM! Unachobisha ni ni hapo? Watekaji walikuwa wane na jamaa walikuwa wawili dereva ambaye kwa mujibu wa Nanyaro mwenyewe ni baunsa hivyo alivyoona gari linaekea porini aliamua kumdhibiti kwanza Nanyaro ambae kiumbo ni mdogo na kisha kumtupa nje kwa kushirikiana na wenzake. Umeelewa au bado unapinga mazingira ya wao kuepuka dhahama hiyo? Elewa hii story siyo ya kutunga kama story za Erick Shigongo kule globalpublishers.
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kila story hapa tushabikie. Hebu diwani funguka tujue mbivu na mbovu hapa.
    Pia tunasubiri taarifa kutoka upande wa pili.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hii ni Cinema ya Kihindi Jambazi anakufa mwishoni
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bila kujitoa mhanga nadhani tungekuwa tunazungumza mengine, halafu Nanyaro ni mwanaJF hapa ila kutokana na mazingira ya Igunga kuna kipind hapatikani ila atakuja kuthibitisha habari hii kwa wale wenye mashaka kama Birigita.
     
  16. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo kazi ipo!!! vitisho kila kukisha, kwan hilo gari T203 BKW mmiliki wake ni nani?km unafahamu,
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mzee wa rula bado sijakusoma vizuri;
    -Waliotekwa walipandishwa kwenye gari ya watekaji ama gari ya waliotekwa?
    -Unaweza kutoa ufafanuzi wa jinsi tukio lilivyotokea hasa pale Nanyaro alipokamata steering na watekaji wenzake na dereva wakakimbia. Huyo Boniface aliyekuwa na mh. Diwani alikuwa wapi wakati huo?
     
  18. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM = Chama Cha Majambazzi. Finish
     
  19. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunanomba Kamanda Nanyaro popote ulipo utupatie update ya hili tukio.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu sasa nimekupata baada ya kuuona ufafanuzi wako.

    Hizi ni dalili kwamba siku ya leo ni lazima makamanda wajipange vizuri zaidi kiulinzi na kiusalama kwani chochote chaweza kutokea kabla ya kesho.

    Hawa magamba kwa kushirikiana na mungiki yao na wing C (polisi) wanaweza wakawatengenezea zengwe ili makamanda wasiwepo wakati wa upigaji na uhesabuji wa kura.
     
Loading...