Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CCM apigana ofisi za manispaa Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Nov 10, 2011.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Diwani wa Kata ya Unyambwa katika Manispaa ya Singida, Nd. Shaaban Salumu Satu amemtembezea kipigo cha mbwa mwizi, na matusi ya nguoni, mfanyakazi katika ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Singida, ndg. Ramadhan Sumwa. Naibu Meya wa Manispaa hiyo amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na anasema wanawapatanisha, lakini chanzo chetu kinaonesha ni kuzidiana dau katika migawo.
     
  2. m

    mgosiwakaya Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba hao wacha wauane wameshazoea vya kunyonga....!
     
  3. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha angekuwa diwani wa CHADEMA hapo angeishia mikononi mwa polisi ila kwasababu ni magamba wanapatanishwa!! Nchi hii bwana kazi kwelikweli!!
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ishu ni mgao tu? Mpaka wantoana ngeo
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    laana za WATANZANIA
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Mijitu ya CCM bwana!!!!
    Ndio maana Faiza Foxy anadai kuwa yeye ndio mtu pekee smart ndani ya chama chao
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli basi Unyambwa hawana diwani!
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ngeleja na riz1 waacheni watoto wa makamba. hacha kusambaza waraka ulioanzisha w kizushi , kweli siasa ni mchezo mchafu. january ni mchapa kazi tena mkombozi wa taifa nyie ni mafisadi. waacheni watoto wa huyu mzee
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,791
    Trophy Points: 280
    Mwache amtwange si alijidai kuleta umagwanda wake pale.
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Itawatafuna mpaka watoke wenyewe
     
  11. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utawaweza hao maboko haramu waliokubuhu?!?
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Wana akili hao magamba, akili zao ziko makalioni.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,791
    Trophy Points: 280
    Leta ushahidi na usijaribu kuweka maneno yako mdomoni kwangu. Taadab.
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,002
    Likes Received: 6,692
    Trophy Points: 280
    na ole wa atakaebisha
    anakula nakoz
    ccm oyeeee
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa wamefika penyewe tutajua mengi mwaka 2012
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Sahivi ni pesa tu,wanakunjiana ngumi tena ngumi jiwe,wanatoa matamko,wanapeana sumu kisa..?hii yote ni tamaa tu,acheni wamalizane
     
  17. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ni boko haram ya bongo
     
Loading...