Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani aliyechomwa Kisu afariki dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Duble Chris, Dec 27, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Diwani kupitia CHADEMA (Morogoro) amechomwa na kisu na mpenzi wake ambaye pia ni kiongozi wa CHADEMA Diwani kalazwa hospitalini na Mshikji wake kakimbia !!

    My take:
    Hii inaashiria nini ?

    SOURCE magazeti ya leo
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    this is typical family violence
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mahusiano binafsi ya kingono......
    Sioni mahusiano yoyote ya kimkakati na kisera hapo!!
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Mi nilidhani amechomwa kisu na magamba... Sasa kama ni mpenzi wake hapo sina cha kusema!
     
  5. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe hujui kwamba hiyo inaashiria Ulegelege wa Jeshi la polisi. Mtu anaweza kuua na kukimbia asipatikane tena ni msichana tu! Je unategemea watawezaje kuwakamata watu kama akina Chenge walioiibia nchi na kuficha hela nje?
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aidha sijakuelewa
    hawa ni viongozi they are model in the society
     
  7. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hilo la kawaida tu kimaisha. Na wala haikuitaji utaje NENO CHADEMA.
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCeM wanaweza kumnunua mke na kula njama. Mbona nimewah kusikia hata muasisi wa taifa hili aliwah patwa na mkasa ambao unaonesha mkolon alimmunua mama M...? Tekniks hizo who knws?
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Story ya Samson na Dellila! Lakini kumbukeni Dellila alitumiwa
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh ! hii kali sijawahi sikia
     
  11. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni ishara tosha kuwa viongozi wa CDM ni wakorofi, wasio na uvumilivu na vinara wa fujo
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaashiria kuwa hakukuwa na maelewano katika mahusiano yao
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi ni wote au ni tabia ya mtu tu
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kutoka kwenye hiyo taarifa yako mkuu hao ni wanamahusiano ya kimahaba....
    Hilo peke yake linatosha, labda kama taarifa haijaja kamili na ituambie kuwa walichomana wapi hivyo visu na suala zima na mazingira yake, lakini kwa stori ulivyoileta ni rahisi tu kuishia hapo kwenye mahaba yao
    .
    Kaka mapenzi ni mapenzi tu hata wangekuwa ni viongozi wa dini, linapokuja suala la mapenzi sheria za mchazo zinabadilika.
     
  15. N

    Nakwetu Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo mkuu linaashiria Pipo POweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeez, popote pale. Big Up Chadema, tetea haki yako mwanamke, hakuna haja ya amani kwenye magusiano kama haki yako hupati. HUREEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    What a great thinking? Hii inathibitisha udhaifu mkubwa wa jeshi letu la polisi. Wamekuwa wakisubiri kuwapiga risasi na mabomu wanaodai haki na kuwaacha wauaji, mafisadi na wezi wa mali ya uma! Wanashindwa kumkamata kiongozi ambaye kila mwananchi anamfahamu hapo?

    Tumesikia wamekamata pembe za ndovu za 800 milioni wakapeleka mahakamani za milioni 80. Tumesikia wamekamata madumu 19 ya gongo, mahakamani yamefika matatu tu! Tumesikia wamekamata wezi walioiba mamilioni ya hela za hoteli huko Arusha wakayeyuka na hela. Sasa polisi wamekuwa majambazi. Wakuu wao wanaendelea kuunda tume sijui zinaenda kuchunguza nini wakati walio kamatwa wanasema wazi kuwa polisi waliowakamata ndio wamechukua!
    Kwa ufupi ni kwamba jesi letu la polisi sio la kulinda tena raia na mali zao bali ni majambazi wa mali za raia!,
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    habari nyingine za kikenge sana.

    Eti, my take...........
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chadema walivyokuwa na upeo mdogo wanaweza kusema CCM ndiyo wamemchoma kisu
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    childish!
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    simple minded ones should discuss this!
     
Loading...