Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dira - Nape anasurika kuuawa kwa sumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Apr 30, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Je habari hii ina ukweli au kutafuta vichwa vya kuuza magazeti?
     
  2. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuuwawa au kujiua hapo kuna tatizo kdg atkw alikunywa sum ya panya baada ya kuskia kifo cha msanii mwenzake Kanumba
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani Nape ni kati ya watu wasio na umuhimu wowote katika dunia hii.
     
  4. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Magamba ndo zao kuwekeana sumu kwe misosi, mara taulo! Ni noma.
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,552
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Siku zake zinaesabika kama vipi atafute hati ya kuwa mkimbizi wa kisiasa nchini Zanzibar atapokelewa
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,621
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Anataka kupandisha grafu ya umaarufu, hana impact yoyote ktk jamii
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    Who iz nape by the way..??
    What is him..??
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ​kumbe nape
     
  9. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Huyo ni kama gunia tupu ambalo haliwezi kusimama peke yake bila kushikiliwa
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,416
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    We lazima utakuwa mchawi tu..!
     
Loading...