Dina Marios: Angel face!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by minda, Oct 6, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    [​IMG]

    kwa hakika mungu amemjalia huyu dada sura nzuri!!!!!!
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    mnhhh...naomba huo uwe ni "mtazamo wako".... mie namwona wa kawaida tuu...to my standards she is bellow the pass marks ( ni mtazamo na maoni yangu tuu)
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    hizo picha ni za mtu mmoja ama tofauti...? manake wawili wazuri na wawili hmmmmmmm....!
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    He! Kumbe Dina ni mnene hivyo?? Au siyo yeye? Anyway huwa namfurahia sana huyu bibie jinsi anavyoongea kwenye vipindi anavyoviongoza(tangaza)!
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    mbona siioni hiyo sura nzuri?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani Dina mzuri na hizo dipo dahhh unaweza poteza network
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unamaana hapo juu huoni?

    Mtoto anapua ndefu ka Msonjo yaani we acha tu.
     
  8. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo alikuwa mzuri. Lakini sasa kajiachia na uzuri unapungua kadiri anavyozidikunenepeana. Mshauri apunguze unene huo. Kwanza si jambo zuri kiafya.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,043
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    angel face? I thought malaika wote wala sura za kidhungu au kiarabu!!!!!!!!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,737
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 83
    I adore this lady...the way she is......anajiheshimu sana na pia ni mzuri
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,506
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kwani huyo anayelishwa keki ndio huyo huyo kwenye picha za mwanzo? Naona kuna tofauti kubwa
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Kweli mkuu umekosa wazuri

    Nikiangalia naona KICHEFUCHEFU
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,505
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Aliwahi kuwa mwanaume zamani?
    mbona sura yake ime......?
     
  14. L

    Linababy Senior Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli uzuri ni relative, kizuri kwangu kibaya kwa mwenzio. Kwangu mimi namuona Dina yuko mwake. namaanisha mzuri.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    akija bj atakwambia vingine preta kweli naona kila mtu na mtizamo wake
     
  16. Engineer2

    Engineer2 JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hakuna binadamu mbaya, kila binadamu ameumbwa kwa mfano wa Mungu ndo maandiko yasemavyo, hivyo kila binadamu ni mfano wa Mungu.
     
  17. minda

    minda JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    lete na wewe sura yako hapa... tuone kama watu hawataharisha kabisa
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Kuna haja gani ya kuleta ya kwangu hapa? kwani huyu mkeo?
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,323
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na mtazamo wake!
     
  21. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #21
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,280
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Yaani JF kuna burudani...Lolz:A S 13:
     
  22. minda

    minda JF-Expert Member

    #22
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    beauty is in the seer.
     
  23. chishango

    chishango JF-Expert Member

    #23
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    hana uzuri wowote may ni personal interest
     
  24. Samawati

    Samawati Senior Member

    #24
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Kizuri chako, kibaya cha mwenzio
     
  25. minda

    minda JF-Expert Member

    #25
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu uzuri nakiri haya:
    • binadamu wote ni wazuri kwa maana ya uzuri lakini kwa maana ya sura nzuri lazima tukubaliane kwamba wengine wana sura nzuri kuliko wengine.
    • uzuri ni relative na ndio maana hata mdada akimpenda msela mwenye jicho moja (chongo) huishia kubwatuka, 'ah kengeza huyo!'
     
  26. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #26
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ...MI naona kama huyo wa kulia mwenye mahereni ya rangi pink wala hawafanani na huyo Dina kiasi uzuri hauonekani kabisa!:A S 13::hand:
     
  27. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #27
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,806
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    DSC00058.JPG

    mbona kama khadija kopa!
     
  28. k

    kiparah JF-Expert Member

    #28
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Aiseeeeeeee!
     
  29. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #29
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,055
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Hivi ziko nne au tatu?
     
  30. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #30
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,055
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Huyo mnene ni mama yake Dina!!!!!
     

Share This Page