Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Device not Recognized

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Aswel, Jul 2, 2012.

  1. A

    Aswel Senior Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana JF, naomba msaada wa kutatua hili tatizo kwenye flash yangu kwani kila nikiiweka naambiwa Your USB device is not recognized
    Nawasilisha.
     
  2. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hiyo nadhani ni kukosekana drive wa hiyo usb. Ila kwa kawaida huwa inajiinstall ukiclick hiyo meseji. Umewahi kuitumia hiyo device kwenye computer hiyo? Inakubali kwenye computer nyingine?
     
  3. A

    Aswel Senior Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio nilikuwa ninaitumia toka mda mrefu, lakini kwa sasa ndio inanisumbua, na sijabadili setting yeyote na hata nikijaribu kwenye computer nyingine kazi ni hiyohiyo.
     
Loading...