Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deo filkunjombe kuwa rais wa kwanza kutoka nyanda za juu kusini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 27, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika maono nimeona rais akitoka nyanda za juu kusini na huyu ndio yule atakaye badilisha nembo ya fedha kutoka twiga kwenda chui na kuvunja laana ya kubwa jinga ya twiga ambaye ana uranium mafuta madini na mengineyo mengi lakini maskini.

    Na huyo ni DEO filkunjombe.
     
  2. R

    Ray2012 JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nini vigezo vyako mkuu, tujuze!
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Haya sasa, Nassari na CHADEMA washaanzisha vita vya "Nyanda" zitakazotoa rais.

    Hatuangalii rais atakuwa na uwezo gani tena, tunaangalia nyanda, nembo na stagha**** nyingine kama hizo.

    SMH
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtu akishajitokeza kuonyesha dalili za kutetea wananchi ni kuzawadiwa tu urais?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Deo ni muwazi na mkweli, hakuna unafiki na anaonekana kutoka moyoni mwake!
    Ana future kubwa ndani ya nchi hii, no matter being the president of our loved country!
    I real appreciate the way he represent his voters!

    He has to shift from the what is so called magambas!
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umetumwa vibaya ukatumika vibaya
     
  7. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Deo naye si msafi sana kama tunavyodhania! lakini ni mtu asiyependa masihara katika kazi. Ni aina ya watu kama EL katika utendaji kazi! note katika utendaji kazi
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Magamba sidhani km wanaliwaza hilo!na the hate the transpancy!anatakiwa ang'oke magambani na ajiunge na m4c kabla mlango haujafungwa!he is a good man,wise and transparent,but he is not good in such coz yuko kwenye chama dhaifu.
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Keshakuambia ni maono/ndoto sasa vigezo kivipi tena?
     
  10. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwanini awe deo na si mama makinda??? wote si wanatoka nyanda za juu kusini!!! ?? hivi wa tz mna pepo la ukanda siku hizi?
     
  11. peri

    peri JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kumbe vigezo ni kanda anayotoka mtu?
    Ckujua hilo.
    Filikunjombe kaonyesha uwezo but kwa mtu makini inahitaji mda zaidi kabla ya kusema lolote kuhus huyu mhshmiwa.
    Watu wanabadilika sana, tumeona wengi
     
  12. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mliposema mchagga hawezi kuwa rais mliwaza nini
     
  13. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Wakuu mleta mada keshasema very clearly ni "maono". Badala ya kumlaumu yeye tutatenda haki endapo tutamlaumu huyo "mungu" au "shetani" wake aliyemletea hiyo ndoto kwani yeye katumiwa kama chombo tu cha kuleta ujumbe. Tena habari njema ni kwamba ujumbe wenyewe tunaweza kuupuuza kwa 100% na usiwe na madhara yoyote.
     
  14. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    RAIS wa maana hawezi kupatikana kupitia chama kinachoundwa na mtandao wawahuni
     
  15. peri

    peri JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alaa, kumbee??
    Nakusoma vyema mkuu.
    Lkn anaeitwa baba wa taifa si ndo alisema hayo?
    Au aliteleza?
    Kumbe ukanda/ukabila/udini/rangi vilianza kuhimizwa ck nyingi sana tena na watu wakubwa.
    Nashukuru sana kwa kunifungua mkuu, nimpata shule ya kutosha.
    I Hope na wengine wataelewa.
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Haya sasa, tunasubiri kanda ya ziwa nao watutajie mgombea wao!!!
     
  17. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    No doubt unaonglea mtu ambaye watanzania wenye mtazamo chanya wanamtazama kwa matumaini. Umeharibu hoja yako kwa kuingiza "ukanda".

    Jamani, Tanzania yetu hii ni moja. Ebu tuitazame hivyo na watanzania wote tuwaone ni raia wa nchi hiyo moja, basi! Fikra hizi ambazo msingi wake ni kutugawa zinatuchelewesha!
     
  18. m

    majebere JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    rais lazima atokee usukumani, nasema hatukubali safari hii.
     
Loading...