Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dege jipya la Air Tanzania (ATCL)!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Jan 2, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wahi ukakate tiketi mapema. Hili dege litafanya safari zake toka Mwanza hadi Dar kila siku asubuhi!

    ndege.jpg
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    ha ha ha haaaaa hilo dege kali mkuu...
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Duh limetulia
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hilo dege la jeshi
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ubunifu wa hali ya juu
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni ya ukweli aisee!
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Linafaa sana hilo dege!!
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    sielewi kama ni la mizigo au abiria, halafu mbona liko peke yake hapo uwanjani??
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Atcl, hata hilo lingewatoa!
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Hizi ndio ndege wanazosafirishia MADNI????
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Litakuwa linapiga route za mbagala, kimara, Tegeta na Gongo la moto (Mabomu)
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    rubani atakuwa robot au linaenda kwa remote
     
  13. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lingefaa liwe dege la Mheshimiwa Rais!
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inafaa sana hii katika msimu wa maembe
     
  15. kasingo

    kasingo Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teeh!teeeh!teeeeh!Duh!hii picha kweli imenivutia na tunavyopenda kununua vitu used ipo siku hilo dege likatua bongo
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapana, hawasafirishii madini humo. Hilo dege ni la kusafirishia Twiga! Maana hapo hata twiga awe na shingo ndefu kiasi gani ana-fit tu!
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    si ndio hilo Mpwa linapiga route za Mbagala Kivukoni na Kimara, hujaniona hapo nipo juu kabisa?? hebu angalia vizuri yaani hili halina ugomvi na makonda maana linabeba abiria wopte na mizigo yao yote, full raha.
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Zipo nyingi sana Congo
     
  19. D

    Dr tida Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni zaid ya ndege.Mi nilifikir ni ile meli ilyozama zanzibar imetolewa! haya sasa kenya,Ug,Burnd na Rwanda mki2chokoza mmekwisha,2na B100 ya kivita.
     
  20. P

    Penguine JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Kweli hilo dege. Linafaa kutoroshea wanyamapori hai.
     
Loading...