Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Decorder za Ting

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by digodigo, Jan 19, 2012.

  1. d

    digodigo Senior Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Niko maeneo ya Kigamboni na Antenna yangu nimeelekeza pande za Kisarawe lkn cha ajabu toka nimeanza kutumia hii decorder picha zina mikwaruzo kibao na mara nyingine zinanasa na hivi karibuni tu channel zote hazipatikani isipokuwa Channel 10 tu je Yeyote mwenye idea anisaidie kwani hata ukiwapigia simu hawa jamaa hawapatikani kabisa na hata sijui ofisi zao ziko wapi hapa Dar.
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    je hapo kuna watu wengine hapo kigamboni wanaona fresh?kwani hata hapa dar kuna sehemu kwa antena za kawaida inakataa hadi utumie dish lao!kama vipi kawaone ofisi zao zipo kama unakwenda bagamoyo kuna kituo kinaitwa jogoo,teremka hapo,ulizia kanisa la AGAPE.utafika,tatizo lao hata namba za simu za huduma kwa wateja hazipatikani na zikipatikana hazipokelewi!
     
  3. d

    digodigo Senior Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    je hapo kuna watu wengine hapo kigamboni wanaona fresh?kwani hata hapa dar kuna sehemu kwa antena za kawaida inakataa hadi utumie dish lao!kama vipi kawaone ofisi zao zipo kama unakwenda bagamoyo kuna kituo kinaitwa jogoo,teremka hapo,ulizia kanisa la AGAPE.utafika,tatizo lao hata namba za simu za huduma kwa wateja hazipatikani na zikipatikana hazipokelewi!​


    • Nakushukuru Kiongozi
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umelipa?
     
  5. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mazee hapo kwenye red umeniacha hooooooooooiiii!!
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35



    Uliipata/uliitoa wapi???
     
Loading...