Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC aongoza maandamano kumuunga mkono Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Mar 28, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]




    SERIKALI wilayani Kwimba imesema kwamba, itawakamata na kuwafikisha kwenye mkono wa sheria wanasiasa watakaotumia majukwa kuitukana, kufanya uchochezi na kuhatarisha amani.
    Akihutubia maelfu ya wananchi waliohudhuria mkutano wa kupinga maandamano ya uchochezi, hivi karibuni mjini Ngudu, Mkuu wa wilaya ya Kwimba Christopher Kangoye alisema wanasiasa ‘uchwara' wasiifanye Kwimba uwanja wa kupangia vurugu na uchochezi.
    Kangoye ambaye ni Mtemi wa jeshi la jadi la wilaya hiyo (Sungusungu) alisema hayo baada ya kupokea heshima na salamu za askari zaidi ya 2,000 wa jeshi hilo , waliodai kwamba wamechoshwa maandamaono na mikutano ya uchochezi ya wanasiasa.
    "Tutawakamata wanasiasa wanaodai wanakuja kufanya mikutano kwa nia nzuri kisha wanatumia fursa hiyo kufanya uchochezi, kumtukana Rais na Serikali, Kwimba siyo uwanja wa kupangia uchochezi," alisema Mkuu huyo wa wilaya.

    Alieleza kwamba nchi yetu imejengwa kwa misingi imara ya demokrasia, amani, mshikamano na umoja wa kitaifa ambao unapaswa kulindwa kwa nguvu yote na kila mmoja, hivyo kuruhusu kundi la watu waivuruge ni kuuza amani ya watanzania.
    Alisema maelfu ya sungusungu hao, wananchi, viongozi wa vyama vya siasa, Vitongoji, Vijiji, Kata na wilaya waliohudhuria kwenye mkutano huo wa kupinga siasa za uchochezi zinazoweza kuvunja amani ya nchi, ni ishara kwamba wana Kwimba wanataka amani siyo mambo ya Tunisa au Libya .
    Sungusungu hao wakiongozwa na Mteni wa Tarafa ya Ibindo Shimbi Mogani, wakiimba nyimbo za kusisitiza amani kwa lugha ya kisukuma,walisema uchaguzi umekwisha wana Kwimba wanachapa kazi na kusomesha watoto kuondoa umaskini na ujinga, waachiwe amani waliyozoea.
    Waliimba "Obebe Slaa nelechama lyako mle bayojase." Yaani wewe Dk.Slaa na chama chako ni wachonganishi na kuwaasa wananchi wasiwape nafasi ya kuchochea vurugu na pia kumtaka Mtemi wao (Kangoye) achukue hatua kama serikali wilayani mwake wanapotokea wachochezi.
    Awali mkutanao huo ulitanguliwa na maombi ya sala kuiombea nchi iwe na amani na kuepuka vurugu kama za Misri, Tunisia na Libta, kabla ya jeshi hilo kutoa heshina na nasaha hizo.
    Waliotoa maombi hayo ni Sheikh Mkuu wa wilaya ya Kwimba Sad Seif(BAKWATA) na Mwenyekiti wa Umoja wa Makanisa wilayani humo, Mchungaji Samuel Makima (AICT Kwimba) ambao walisema kuwa uchaguzi ulisha isha viongozi wakapatikana hivyo wajibu wa kila mmoja ni kutii mamlaka ya serikali.
    wa kila mmoja ni kutii mamlaka ya serikali.
    [​IMG]
    Mgambo wakiimba wimbo maalum kwa kilugha wenye ujumbe wa kukomesha maandamo yanoyafanywa na Chama cha CHADEMA.
     
  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaa!! wanafuraisha kweli yani pamoja na umaskini mkubwa walionao bado wanakubali kudanganya kiraisi na kibaraka wa ccm(mkuu wa wilaya) kweli kazi ya ukombozi ni ngumu sana but tutapambana mpaka pumzi ya mwisho.
     
  3. Nditu

    Nditu Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Olele kwa nini asiandamane kulinda kitumbua alichopewa na mumewe bila kustahili? Hili ndilo tatizo la katiba la kumpa mtu mmoja mamlaka ya kuwahonga watu vyeo. Ndiyo maana wanajazwa fikra za kiroboti roboti kama mbwa aliyefungiwa uani ambaye haishi kubwaka ili kumwonyesha bwana wake anafanya kazi alizotarajiwa. Hebu tazama wanaoitwa Sungusungu, ni waana CCM waliovalishwa vikolija vya kijani kwa fedha iliyofisadiwa, kodi ambayo hata wana CHADEMA wameilipa.
    Shame to such leaders and their party - CCM.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni aibu anachuja Cheo Chake
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo faida ya kuwa na wananchi maskini na wenye elimu duni. Ni rahisi sana kuwakusanya na kuwashirikisha katika jambo lolote lile ilimradi uandae ng'ombe mmoja na Tshirts. Huo ndiyo mtaji wa sisiem. Wilaya zote ambazo literacy ya wananchi ni kubwa, siyo rahisi kuwakusanya na kuwapotezea muda wao wakiwa mabarabarani kuunga mkono jambo linaloleta hata ukakasi kulisikia. Poleni wana Kwimba kwa kutumiwa na mafisadi.

    Baada ya maandamano hayo uchwara, sitashangaa kusikia mkuu wa wilaya amepandishwa cheo na kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mazumbe
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huu utumwa wa kifikra sijui utaisha lini maskini
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    viongozi wa aina hiyo ndio wanaofanya watu wetu waendelee kuwa wajinga wasiojuwa haki zao kisiasa.
     
  9. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hao wanaonekana kwenye picha ni maelf?SAMAHANI Naomba nijibiwe.
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu Kangoye ndo yule aliyeshindwa kwenye ubunge Tarime? Kumbe ana hisa na anapalilia ulaji zaidi kwa kutumia uelewa mdogo wa hao sungu sungu!
     
  11. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Umaskini sio kukosa mali tu. Hata ukiwa na fikra potofu wewe ni maskini wa kutupwa
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna Matatizo mengi kweli Wilayani Kwimba, lakini tatizo aliloliona ni la kitaifa - kufunda Mikutano ya Chadema
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,668
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hao wote wanalinda kazi zao, hakuna jipya wanalotoka nalo zaidi ya kutapatapa!
     
  14. Mch.A.Mwasapile

    Mch.A.Mwasapile Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, The higher the monkey climbs up the tree the more it shows off its a.nus!
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mnadhani JK hana watu wanaomuunga mkono? Mnajidanganya sana tu.
     
  16. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa mtaji huu, nani mwanzilishi wa vita vya wenyewe kwa wenyewe (umwagaji damu)?
    Hivi ccm wanadhani sungusungu wote wanawaunga mkono wao?
    Tafakari
     
  17. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Wasiokuwa na taarifa kama wewe ndio wanamuunga mkono JK.
     
  18. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Angekuwa nao angechakachua kura za Dr. Slaa? Lakini ata kama anao, ni wanamna gani, ni kama wewe na wengineo wanafaidika na ufisadi?
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haukatazwi kufikiri hivyo. Sote tulikuwepo mwaka 2005, 2010 hadi leo. Nje ya JF, JK bado anakubalika sana tu. Kuna wanaonufaika sana na yeye kuwa Rais wa Tz.
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    halafu karibu wote wanaonekana hawajala a.k.a njaa kali
     
Loading...