Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Wizi wa Mitihani IPO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaHaki, Jun 22, 2009.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Waungwana,

    Leo nimeona demonstration ya teknolojia itakayowezesha kukomesha wizi wa mitihani ya kitaifa ya Shule za Msingi, Sekondari na Vyuo vya Kitaaluma. Teknolojia hii inafaa hata kwa kuzuia nyaraka mbali mbali zilizoko kwenye tarakinishi (soma "computer") zisionekane na watu wasiotakiwa/wasiohusika.

    Swali la Kwanza: Je, Serikali iko tayari kukubali teknolojia hii itumike kudhibiti wizi huo wa mitihani, ili Watanzania watakaohitimu masomo yao na kupata vyeti wawe wamehitimu kwa kustahili, na si kwa njia wizi?

    Naomba jibu.

    Swali la Pili: Je, iwapo Serikali itakuwa tayari kukubali teknolojia hii itumike, nimwone nani na kwenye taasisi gani, ili tuanze majadiliano ya kusonga mbele?

    ./Mwana wa Haki
     
  2. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Majibu ya maswali yako yanaweza kupatikana kutoka kwa serikali. Nakushauri peleka software yako kwenye wizara husika, ielezee faida zake na namna gani inafaa kutumika, hapo ndipo panaweza kupatikana jibu sahihi. Kwamba tunaweza kukuambia serikali inaweza kukubali wakati hata sisi hatujaona ni kitu gani unacho itakuwa ni kudanganyana na kupoteza muda.
     
Loading...