Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya sheria mpya ya NSSF ni kujidai umekufa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Jul 24, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa jamaa si wanataka kuhodhi hela sio zao.dawa yao unasingizia kufa kama umeachishwa kazi na mrithi wife anavuta hela tuone na ujanja wao wa kudhulumu utafikia wapi. mwaga mboga mwaga mchele tuone sasa
     
  2. k

    kijiwehikihiki Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dawa ni kutoa mawazo na ushauri wa namna bora wa kuboresha mfumo huo, lakini kuweka mbinu za wizi zitasaidia kitu gani pale itakapobainika kuwa mhusika hajakufa.
     
  3. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    si mpaka abainike, wangapi wanakufa na wanafufuliwa?
     
  4. mito

    mito JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    kinachonishangaza zaidi ni hawa wabunge wetu kupitisha sheria kama hii
     
  5. D

    Determine JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naogopa kufa!.
     
Loading...