Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya CCM ni kulinda kura!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Apr 3, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeamini ccm wamekua na tabia ya kuchakachua matokeo pale wanapoachiwa mwanya wa kufanya hivyo lakini wakikabwa koo kama walivyofanya vijana wa arumeru kwenye uchaguzi wa juzi, au walivyofanya vijana wa mwanza, mbeya, Arusha, dar n.k kwenye uchaguzi wa mwaka juzi ccm hawachomoki.

    Wana arumeru walikaba hadi penati na kivuli kiasi kwamba mmbinu za ccm za kuchakachua zikakwama. Mtu alikuwa akikatiza na mfuko wowote anakaguliwa kuona kunanini, gari lolote lilikuwa likipita lilikaguliwa, hata mtu akiende na hotpot vijana walikagua kuhakikisha kama kweli kuna chakula ndani kada wa ccm akienda mahali alifuatiliwa kwa nyuma kujua kulikoni e.g. mchemba aliyeingia kanisani kusali eti mchungaji akamuomba atoe neno, sijui alikuwa anatoa neno kama nani wakati yeye sio kiongozi wa arumeru na wala sio kiongozi wa kitaifa aliudhuria misa kama muumini mwingine yeyoye. Mimi niliwahi kusali ibada tofauti na mkapa na jaji werema lakin baada ya misa wakasepa. Hizo zilikuwa ni njama za kutaka kupiga kampeni siku ya uchaguzi. Vjana wa CDM walikua wakifuatilia nyendo zake.

    Nimefurahishwa sana na spirit ya wana meru wame play role kubwa sana katika ushindi wa chadema. Hongereni sana. Ndio maana nasema CCM wakikabwa hadi kivuli hawachomoki. Hivyo CDM wanapaswa kuimarisha kikundi chao cha ulinzi na usalama wa chama ili 2015 vijana waendelee kuwakaba hadi kivuli. CCM wanabeza nguvu ya umma lakini ni nguzo muhimu sana katika mafanikio ya CDM.
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Emanueli Nchimbi na Makongoro Mahanga hawa wanajua kukimbia na masanduku ya kura,mchana kweupe,tuwe makini nao 2015.!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    0digg

    [​IMG]
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    waooo! Peoples power
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia tusisahau kuwahimiza vijana wote wenye sifa kijiandikisha kwenye daftari la wapiga kura na wakati ikufika wakapige kura ,mpaka hapo ccm itakuwa historia, amen
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,403
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Kamanda Lema alikuwa anaongoza kikosi cha ardhini katika kulinda kura na kamanda Mbowe alikuwa anaongoza kikosi cha anga katika kulinda kura Arumeru.
     
  7. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu ni kweli unaweza kulinda kura, ila wanaweza kucheza na daftar la wapiga kura kama hili la vijibwen,
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    chadema wamepata lesson nzuri sana arumeru'kumbe ccm ni wezi na Mungu aliamua kuwaumbua hawa waabudu shetani'chadema wakae chini waangalie jinsi ya kuunda kikundi maalum cha wapambanaji'wapenda mabadiliko'wazalendo wenye uchungu na nchi yetu''naomba sana na mimi niwemo kwa sababu nina hasira ya kuona ccm ikizikwa'mikoa ya kusini itatuchelewesha lakini bado tuna muda wa kutosha kujiandaa'kila mkoa wakipatikana wapambanaji 1000 ccm itatupwa mbali na kuzikwa rasmi
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tutafika tu!
    Sauti ya umma ni sauti ya Mungu!
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunapaswa kujipanga kuanzia sasa kuwa na vikosi kila mkoa vyenye kupambanua mbinu zote za magamba na kudhibiti kura
     
  11. w

    wade kibadu Senior Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio kabisa sa niwazi kabisa kulinda kura elfu 2015 kila mtu alinde kula yake aliyopiga.
     
  12. l

    lupe JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 5,659
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tarehe 16 , makamanda wooote hakuna kulala, ni kulinda kura mpaka dakika za mwisho.hiyo ndio siri ya ushindi!
     
  13. l

    lupe JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 5,659
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makamanda kulinda kura ni lazima.
     
Loading...