Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darasa huru

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Oct 29, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kama ambavyo wengi tunatambua kuwa
    sehemu kubwa (asilimia 99.5) ya kufurahia
    ngono ni Mapenzi ya kweli juu ya mpenzi
    wako ikisaidiwa na utundu wako wewe
    mwenyewe manamke na sio mwanaume
    japokuwa baadhi ya wanawake hutegemea
    wanaume wawafanyie kila kitu mpaka
    kuwafikishe.
    Wakati mwingine wanaume huchoka kwa
    vile kwa kawaida wanawake tunachukua
    muda mrefu zaidi kufikia mshindo
    ukilinganisha na wanaume, kwamba
    mwanamke anafika ndani ya dakika 10-15
    wakati mwanaume anafika ndani ya dakika
    1-5 unless awe anajua kujizuia nahapo ndio
    atakwenda mpaka dakika 45 na baadhi
    huondoka zaidi ya hapo kutokana na
    kutosisimuliwa vilivyo (yaani akikupanda
    hamalizi mpaka uke unakauka na wewe
    hamu inakuishia) hahahahaha!
    Well, back to topic......
    Mbinu ya kuita kilele sio ngumu kama wengi
    mlivyokuwa mkifikiria/dhania bali ni ya
    kawaida sana na utashangaa ni jinsi gani
    inafanya kazi, na ikiwa umebahatika kuwa
    na mwanaume mwenye uwezo wa kujizuia
    basi unaweza kupiga 3 ktk mzunguuko wa
    kwanza.
    Unapokuwa ukifanya mapenzi hakikisha
    akili yako yote iko kwenye kufanya mapenzi,
    sio lazima umfikirie mpenzi wako bali
    unaweza kufikiria chochote kitakacho
    kufanya "unyegetuke" zaidi wakati "mzigo"
    uko ndani ya uke sio.
    Mfano unaweza kuwaza/kujisemea
    "natombwa sasa", unaweza kumuuliza
    mpenzi wako akuambie anafanya nini in
    rude way (it works 4 me), au kama anakujua
    vizuri basi anaweza akaanza kusifia Uke
    wako ulivyo, anavopenda kukufanya n.k
    (wengine nasikia huomba kutukaniwa
    wazazi wao.....hey it works 4 them so jaribu
    na wewe)
    Jinsi jamaa anavyokufanya wewe pia
    msaidie.......well jisaidie na hakikisha
    unahangaika kupata "kipele" (mahali
    unaposikia raha zaidi pakiguswa), ukisha
    hisi mwambie atulie hapo hapo na wewe
    anza kufanya "makaratee" zunguusha kiuno
    chako ktk pembe zote (badilisha mirindimo)
    na wakati unafanya hivyo hakikisha
    unabana pumzi na kuiachia papo kwa hapo
    (hakikisha huiachii kwa muda mrefu yani in
    sec unabana na kuiachia).
    Psssssssssssi: Sometimes u have 2 be a little
    selfish ei? Wanaume wakibana pumzi
    wanachelewa kufika lakini mwanamke
    ukibana pumzi unawahi kufika.....hii ni
    kutokana na uzoefu na nime-share na
    baadhi ya wanawake na wamefanikiwa
    kufurahia ngono kama ninavyofurahia mimi.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh, haya makubwa
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Naz taratibu mama,utaiharibu jion yangu bure na niliachana na mambo ya wanawake!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmh asante kwa darasa
     
  5. k

    kiswago Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa,fikra zako km zangu,nikishafikiria sasa nat......bwa bs aaaa basi lazima nifike,na nikiona nakalibia na hali bado nahitaji msubiri mwenzangu,nachomoa natafuta style nyingine,kumbe pale inasaidia km kuanza moja,hahahahahha i lv jf
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Nazjaz inailekea unatomboka sana bebe?
     
  7. J

    Jakie_optimist Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetisheer..
     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nazjaz umeolewa?
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    ah haa haaa haaaa...................huh
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kwenye uwanja huu......Raha kupeana...
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mwalimuuuuuuu; kuna wanaume wanachungulia kwenye darasa lenu kwa dirishaniiiiiiii...
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Nimepotea njia.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, niko peke yangu asubuhi ntaifisha kweli au nitakata kauli muda c mrefu
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh! yaani kwa kuisoma tuu nimemwaga!!!!
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nazjaz nakufanya nini? Nazjaz nakufanya nini? Dah hii nimeipenda sana.
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nazjaz in da house!afu jibu maswali,naona wengi wanakuulizauliza!sijui unatombeka,ohh umeolewa...
     
  18. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ashshhh alamba am uum aam aam
     
  19. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kopi and pesti from Dina blog...asante kwa somo mkuu.
     
Loading...