Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja la siku 90 Igunga lipo wapi? Wameru Jihadharini na Hadaa za CCM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ibange, Mar 26, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM wanachekesha kweli, wanatoa ahadi lakini baada ya kura hawaonekani. Dr Magufuli aliahidi Igunga kuwa ndani ya siku 90 daraja litajengwa na akapiga simu kwa makandarasi. leo karibia mwaka unaisha tangia uchaguzi umefanyika na hakuna kilichofanyika. Mimi nipo Igunga na wananchi wanalalamika kweli. wameru tafadhalini jiepusheni na hila za CCM, huwa wanajua kutukana na kutoa ahadi za uongo ila hawatendi. Go to hell CCM!
     
  2. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    imeandikwa katika Vitabu vitakatifu ....wana macho lakini hawaoni, wana masikio lakini hawasikii! Ole wao wana-AruMeru!!!
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ntashangaa sana kama Arumeru wataichagua CCM,pamoja na matatizo yote tuliyoletewa na hawa CCM:
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huku wametoa ahadi ya kuweka lami barabara ya mifugo ndani ya siku 30,let we c then
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pia uwaulize Watanzania, maisha bora kwa kila Mtanzania yako wapi?
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dah CCM kweli ni matapeli kwani serikali ni yao lakini hawatimizi ahadi, WANA TABORA KUMBUKENI CCM WALIWAHAIDI MAJI KWA SIKU 100 ! Lakini mpaka leo bado.
    TUBADILIKE KWA KUWEKA CHADEMA KWA UJENZI WA TABORA MPYA NA TANZANIA TUNAYOITAKA.
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naamini wana arumeru wamekupata
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli jamani DARAJA LA MGHOFULI kwa wana-Igunga ndani ya siku 90 iko wapi??? Na hili sasa liwe ni fundisho kwa uongo uliokithiri wa chama hiki cha CCM.

    Enyi Wana-Arumeru Mashriki katu msidanganyike kitu hata chembe na ahadi za CCM zisizotekelezeka.

    Pigieni kura ukombozi kupitia CHADEMA.


     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maitario acha kuwahaadaa wananchi na wewe, uko Igunga wapi? wewe si uko pale Shule ya uhuru kwenye cafe moja hivi, Ujenzi wa daraja la Igunga unalijulia wapi?
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rejao hebu tupia neno la kukitea chama cha CCM kwenye hii thread na mimi nitakuongezea reputation power yako!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Daraja limejengwa au limejengwa hayo mambo ya kusema Mtairo anakaa wapi hayatahusu sisi...
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana-arumeru msidanganyike na hawa waongo, hawajui lolote kuhusu ujenzi wa Daraja la Igunga. Chagueni Mbunge wenu anaewafaa, istoshe matatizo yenu siyo sawa na yale ya igunga, vile vile msidanganyike na maneno ya wapambe, wana-Igunga waliahidiwa kujengewa Daraja lakini siyo kwa siku 90.
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hivi "kuahidi" = "kuhaidi?" Naona hili neno "kuhaidi" limeshika kasi sana siku hizi!
     
  14. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hayakuhusu!Mtu mwenyewe kiswahili una F.Kaa kimya au ukalale.
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Daraja ni migongo ya wana-Igunga. Kafumu kashavuka.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,366
    Trophy Points: 280
    uchaguzi mdogo wa arumeru ni kipimo cha akili za wana-arumeru.
     
  17. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa kwa hadaa kiboko, mie nimepita huko Igunga hakuna daraja wala nini, na kwa sasa halipitiki kabisa yaani mpaka uzunguke.
     
  18. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi wewe Masana kama unaweza kumkanusha kwa kutupa maendeleo ya hilo DARAJA HEWA, ungefanya hivyo kuliko kumshambulia Maitario. Kutokana na uongo huu, ndipo nilipomdharau kabisa Dr. Mgufuli, mtu ambaye nilikuwa nimebakiza imani naye kidogo ndani ya CCM. UNAFIKI NI KITU KIBAYA SANA, HASA KWA VIONGOZY:
     
  19. R

    Real Masai Senior Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Acgha akili ya matope ww.Unafikiria kwa kichwa au kwa makalio.Tuliambiwa within 90 days only.Ukiahidi lazima kutekeleza au walitaka kura and then makazi yao dar.We need people who will foresee and fulfill their promises but not CCM.Miaka na miaka mambo ni yale yale....
     
  20. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu Daraja la Mbutu halijajengwa na wala hakuna dalili za kitu kama hicho, Hivi sasa Igunga ndio kuna njaa kwani mahindi yamekauka kwa jua na hakuna cha sembe wala mahindi ya njaa kama yale waliyopewa wakati wa uchaguzi mdogo,

    Juzi nimemwona Kafumu kaingia Igunga na ni kama mtu anayejifichaficha hapendi ajulikane kuwa yupo jimboni kwake kwani hajichanganyi na wapiga kura wake kwa vile anajua kuwa wanajua aliiba kura zao na waliwadanganya kama watoto wadogo

    Kama wana Arumeru wajifunze kutokana na uongo wa CCM walioufanya kwenye uchaguzi wa Igunga
     
Loading...