Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar- Full Kujiachia!!!

Discussion in 'Entertainment' started by Kana-Ka-Nsungu, May 5, 2008.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mhhh, kweli bongo New York siku hizi, hizi biashara huria zitatufikisha pabaya!
     

    Attached Files:

  2. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kana ka nsungu,mbona hujafafanua hoja yako,biashara ipiu huria inayofanywa huko dar?
     
  3. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli kiroboto....Mkuu weka mambo hadharani ingawa najua kweli wabongo kwa ku-copy na ku-paste hatujambo vingine huwa tunachemka kishenzi..
     
  4. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    KK,
    Ahsante kwa taarifa hizi mkuu.. sikujua kwamba hili jiji limefika pabaya kiasi hiki! Duh?
    Wanacheza uchi afu kwa malipo ya 100,000/=madafu!!!
    Sijui ni umasikini au ndo kuchoka na maisha!!
    Tukemee vikali matendo kama haya kama ambavyo tunaukemea UFISADI, Ushirikina n.k!
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kiroboto and Kipanga- see the attachment at the bottom of my post.
     
  6. n

    nkurumah Member

    #6
    May 7, 2008
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungetupa more details
     
  7. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu attachment imegoma kufunguka but napata picha ya kile unachozungumza...In short jamii imekuwa spoilled kiasi kwamba unashindwa kuelewa kama baadhi ya mambo yanayofanyika binadamu husika ana akili timamu au la!!! Inasikitisha na sitaki kuamini kuwa hata huko mamtoni ndivyo wafanyavyo kuna kaujinga fulani kwa watu wetu.

    Kuna haja kuwa na sheria zitakazo wabana watu watakaobainika kufanya mambo ya kishenzi hata kama ni mtu mzima beyond 18 years.Kwa mfano kuna utitiri wa vi-night club uchwara siku hizi na bar zinazohudumia mpaka usiku mbaya ukipita hizo sehemu hutaamini utakachoona ni uchafu mtupu au ndio utandawazi???

    Nchi inafilisiwa na mafisadi watu wengine wako busy na mambo ya kishenzi...
     
  8. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari kamili ipo kwenye attachment.
     
  9. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    attachment mbona haifunguki?weka nyingine mkulu
     
  10. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamani mimi nimefanikiwa kuifungua na nimewawekeeni kwenye pdf so kazi kwenu pia waweza tembelea HAPA kwani mtoa hoja alikocpy na kupaste toka huko.
     
  11. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pdf hii hapa kwa wale wanaoona uvuvi kulink
     

    Attached Files:

Loading...