Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar- es-salaam Wake up!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Borakufa, Oct 21, 2011.

  1. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika utafiti wangu mfupi nimegundua wakazi wengi wa jiji la Dar es salaam wanachangia kwa kiasi kikubwa nchi hii kutoendelea. Imetokea mara nyingi katika nchi nyingine linapotokea jambo likafanywa na serikali kinyume na matakwa ya wananchi basi raia wa miji mikubwa kama Dar katika nchi husika wanatoka majiani kupingana na jambo hilo.
    Lakini katika nchi hii wanaharakati wachache na wanafunzi wa vyuo vikuu wanaopatika jiji Dar ndiyo siku zote wamekuwa wanajitokeza kwa aina moja au nyingine kupingana na jambo lolote litakaloletwa kinyume na maslahi ya nchi yetu. Ni ajabu wananchi walio wengi wa Dar wapo ziiiiiiiiiiiiiiiiii wanaiacha inchi inaliwa.
    Raia wa mikoa kama arusha, mwanza, mbeya wanawashinda kwa mbali raia wa Dar es salaam kwa kuhoji na kudai haki zao! Please DAR ES SALAAM PEOPLES WAKE UP!
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ukishaingia dsm unakuwa zoba. wao wamekalia kuimba taarabu, sebene na kunywa pombe week end.
    wao porojo na wizi wa simu.
    dsm hakuna kitu.
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Dar LEGELEGE kama serikali yao.
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ni kweli,
    Dar maneno matupu.
     
  5. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu!.....binafsi nimeshawahi kuandika post hapa jamvini yenye mtazamo kama huu wako! siyo siri waBongo tumelala sana.
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Raha zinapumbaza eeh! kiasi mtu usahau kudai haki yako eeh! Hatari!!
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    misheni tauni,kuchuna buzi,nyumba ndogo watapata muda saa ngapi kupigania maendeleo ya nchi yao.
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    kuna mashoga wengi sana.
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Duh haya napita.
     
  10. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wadaslaam mnakera sana,
    na mnajifanya wajanja, AMKENI!
    acheni umaamuma, kama vipi rudini huku bara mpate masomo ya kimapinduzi
    taarabu, wizi wa simu, kushikishwa ukuta, ushoga, kulelewa na mimama, mishemishe haitawasaidia machalii
    UHURU wa mtanzania uliaanzia Dar miaka hiyo, mbona mmelala nyie wa sasa vipi mazee,
    nchi inaiibiwa mko tu, hata kuwazomea hao majirani zenu viongozi hamuwezi? warushieni michanga basi kama vipi!
    Kura zote mmewapa walewale, kidogo afadhali ubungo na KiNo
     
  11. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mikoani wanakuwa influenced na CHADEMA,CHADEMA viongozi wa ukombozi hawajapga harakati za kutosha Dar,aliandaa Mnyika tutaingia barabaran,so wadandara wa mikoani subiri kwani ukombozi utaishia huku
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Acheni kutufundisha, tunafahamu nini tunachofany. Hatuwezi pelekwa pelekwa na magwanda.
     
  13. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Wamechomwa shindano ya ganzi! Hata uwabutue konzi la kichwa hawaoni uchungu!
     
  14. l

    lumimwandelile Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kweli watu wa DSM akili zao zimeganda kama maziwa mgando
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Dar Masharobaro kwa saana,blant,mitungi,mikasi kama anavyoimba Ngwair
     
  16. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wadananda tulieni
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    acha matusi ndg yangu. Hayo maandamano yenu yasiyo na kichwa wala miguu ndio mnayojisifia. Upuuzi huo hatufanyi.
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lakini kuna ukweli ndani yake!!!
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ila dar kuna mapimbi kibao hili jiji mlioko mikoani kuna mazoba wa ukweli hapa.
     
  20. B

    Bwamdogo Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa DAR wako bize kwa matumbo yao tu
     
Loading...