Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari wa mifugo...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Wakukaja, Mar 5, 2010.

  1. W

    Wakukaja New Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeyote anayehitaji huduma ya matibabu na maendeleo ya mifugo ya aina zote basi ninaomba aniPM kwa mawasiliano zaidi.

    Nashukuru sana kwa ushirikiano na mnakaribishwa!

    Kila la kheri!
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Upo eneo gani la Tanzania?
     
  3. W

    Wakukaja New Member

    #3
    Mar 7, 2010
    Joined: Mar 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo Dar es salaam ndugu yangu!
     
  4. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Daktari,

    1. Nahitaji kupandisha ng'ombe wangu kwa sindano, specie bora ni ipi? (I.e. Lita kumi atleast kwa mtu aliyeko DSM)
    2. Gharama yako nikikuita umchome sindano ya joto and then hiyo ya kupandisha ina cost kiasi gani?

    Nawakilisha.
     
Loading...