Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DR. Mlay, Nov 8, 2010.

  1. D

    DR. Mlay Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    :thinking: Dah! Wandugu nimekwama kidogo naumri nao umesoge naombeni mnikumbushie swala moja tu. Nataka kuandika HIstoria ya maisha yangu kutokana na kwamba nimepitia maswaibu mengi sana sasa sijui nianzie wapi. Tafadhalini kama kuna anaeweza kunipa mwanga kidogo nigeshukuru sana........!
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni rahisi sana na mimi nilishafanya hivyo na kumsaidia bbaba yangu kuandia yake.

    tenga maisha yako katika miaka ya kumikumi na kisha miaka mitanomitano. kisha weka bulets za mambo muhimu katika kila kipindi, halafu unaunganisha kwa mtindo wa insha. it is done.

    ni muhimu kwa kuanza iwe brief, baadaye uongeze iwe ndefu, na bbadaye tena ui-condense ndo itatoka vizuri.

    pongezi kwa kutaka kuacha maandishi ya historia yako
     
Loading...