Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cv ya bibi arus

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by lucresia, May 14, 2011.

  1. l

    lucresia Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MC katika kumpamba Bi harusi akasema , "sasa nawapa sifa kubwa ya bibi harusi. tangu mi namfaham huwa havai nguo za ndani." watu wakaduwaaaaaaaa...... Akasema "Narudia kwa mcisitizo na sijakosea. Bi harusi huyu havai kabisa nguo za ndani. Yeye ni za kutoka nje Italy,England na USA, hebu msangilieni....." kila mtu akarespond "KHAAAAA"
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha haaa ha haaa sina mbavu mie!
     
  3. l

    lucresia Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nkwazime zangu???
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Lmaoo!
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mc mmoja pia nilimsikia akisema ''Huyu bibi harusi hajawahi hata siku moja'' watu wazima wote tukaangalia chini kwa aibu huku wengine wakimkonyeza mc aipotezee lakini yeye ndio akarudia tena na tena kwa msisitizo. Mpaka pale alipomalizia sentensi yake kwa kusema ''Huyu bibi harusi hajawahi hata siku moja.............kumtukana mtu'' ndio tukanyanyua vichwa na kusema ''ahaaaa!''
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ha ha ha haaaa, ni vituko juu ya vituko vya mc.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,195
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kinanikera kama sherehe za haruzi zenye ma mc. Hivi huu utamaduni umetokea wapi?
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    teh teh teh te... mama wee look what u've done sina mbavu mbili sasa.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    ahahahaaah!! Ma mc wana vituko, kama yule jamaa wa mawingu redio!
     
  10. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mc ndimu kama prsenta flan wa redio ya people
     
  11. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmhh,asante sana mdau kwa vituko vya hawa maMC.
     
Loading...