Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Customs wa Arusha Wanalazimisha Rushwa hata kwenye sheria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 10, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kizuri kama kujua sheria na haki zako
    watanzania wengi tumekuwa tunakimbilia kutoa rushwa ukijua ni soln
    ya matatizo.....,naomba wakuu wawachungulie hawa wahuni wa customs
    pale arusha...kuna mizigo ilikuja arusha kupelekwa mwanza

    akaamua kuingangania akijua watapata chochote..upuuzi wao umewafanya
    wakagombezwa na mabosi wao kichekesho wanadai sie tulijua ati ni wapinzani
    wao ..wakatumiwa email na kuonyeshwa kifungu cha sheria mzigo wowote umeachwa
    na ndege husika na kukawa na ndege inayoenda hiyo sehemu basi bila kuangalia ni kilo ngapi
    unatakiwa kupelekwa siku hiyo hiyo ....sasa hii ni kichekesho mwisho wanaomba msamaha
    shenzi kabisa wanalazimisha kutoa pesa hata kwenye sheria..nahisi wanaitajika
    kupelekwa shule na kujulishwa ujinga wao na awana mamlaka ya kusimama kama
    airline wakati wao ni customs

    ficha ujinga wako
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Huna adabu
     
Loading...