Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wazindua kampeni '' MABADILIKO YA GHAFLA'' Jimbo la BUBUBU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Sep 5, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,506
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    CUF Bububu by-election legislator, Issa Khamis

    WAKIMTAMBULISHA MGOMBEA UBUNGE ISSA KHAMISI

    MBELE YA WANACHAMA WAO WAMESEMA CCM IMELITEREKEZA JIMBO HILO.

    WAMEWAAMBIA WAANGALIE MFANO JIMBO LA MJINI MKONGWE LILIVYO NA MAFANIKIO
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hiki si kipindi cha sensa au ni sensa ya tanganyika?
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii picha lazima itoke IPP MEDIA, ina harufu ya ushabiki! Huyo mgombea alikuwa peke yake mkutanoni?
     
  4. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IPP MEDIA ndo chama gani tena!
     

    Attached Files:

  5. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kwamba chadema wanatishia mustakabali wa watawala na siyo sensa wala chochote chengine.
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Subirini chadema waje huko bububu...........utasikia oh!udini mara wabara wengi n.k msijambe twaja huko....M4C for ever
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CDM Mnaona Fiada za Kukubali Kuolewa? Nyinyi Mlikataa Ndoa ya CCM Mnapata Vipigo wenzenu CUF ahaaa Wanapeta TU. Kipindi cha Sensa wenyewe wanatwanga tu Mikutano na Kulindwa na PoliCCM. Kweli Ndoa TAMU
     
  8. m

    mecy JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ifike kipindi tuukatae muungano,hcho chama kimekumbatiwa na chama cha magamba hakiwezi furukuta,na hyo ndoa itakuwa batili 2015,bibi harusi atachomoa maana aliekuwa bwana harus atagoma kugeuzwa kuwa bibi harusi,
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cuf na ccm ni wana ndoa ndo hao hao plus cuf pia ni uamsho... Hawapiti wanapoteza mda wao
     
  10. s

    sad JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha c.cm na cuf wapimane nguvu, chadema wakienda jussa atasema ataanza udini na ubara
     
Loading...