Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF si chama cha promotion kama vile bidhaa mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Utingo, Aug 25, 2010.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesahau
    - Pia ni chama pekee ambacho mgombea urais na ambaye ni mwenyekiti wake ni mwanasiasa pekee nchini ambaye hata kijijini kwake (ilulanguru-tabora) hakubaliki.
    -Ni chama ambacho mgombea urais wake na mwenyekiti wake amegombea mara nyingi kiti kimoja tu cha uraisi kuliko binadamu yeyote duniani na mara zote ameshindwa.
    -Ni chama ambacho mgombea urais wake amegeuza kugombea urais ndiyo profession yake.
    -Ni chama kinachokubalika pemba tu, ambako wakazi wake hawafiki hata laki tano, na kinajifanya ni maarufu.
    -Ni chama ambacho japo kina umaarufu sana tz kwa mujibu wa mashabiki wake, hakina kiti hata kimoja cha ubunge wa kuchaguliwa tanzania bara, unguja (???)
    -Ni chama pekee chenye mwonekana wa kidini Tanzania
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmetangulia na baiskeli ya miti...! tutakutana kitonga.
     
  3. H

    Hamuyu Senior Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <p>
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Silent whisper siku ukibadilisha avatar yako nitafurahi sana na bila shaka nitavutiwa hata kusoma posts zako...
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    true
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nadhani Dubo alisahau sifa hizo.
    Pia ni chama ambacho hutumia kauli mbiu za vitisho 'Jino kwa jino'
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    rubbish!
     
Loading...