Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF ina mkosi gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Dec 8, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Siisikii CUF zanzibar na mikashikashi yake huku bara ndiyo kabisaa sijawahi waona huku mikoani tangu uchaguzi mkuu uishe zaidi ya uchaguzi wa Igunga walipopata aibu ya karne. Iko wapi ile CUF ya Mapalala iliyotingisha serikali bara na visiwani hadi kulazimika serikali kuingiza watu wao kuisambalatisha, ile CUF ya Seif imeenda wapi, labda sasa tutegemee hii mpya inayokuja ya Hamad Rashid. Hakika tunahitaji chama kingine cha tatu chenye nguvu baada ya CCM na Chadema.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    CUF= Inlalilahi wa inlalilaihi rajiuun
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Laana ya usaliti haitawaacha.
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wanagida wisky ya Nape, wakimaliza watajitokeza tena.
     
  5. r

    rwazi JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado wako animuni ndoa bado changa mno we! tutawaona tena 2012 ikli wapate haki yao ya kura 2000
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Dhambi ya uchangu doa wa kisiasa itawatafuna mpaka mwisho.
     
  7. S

    S.I.A Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajua nnacho kitaka ila mmekwisha hamfanikiwi kamwe nyie si walewale wa loliondo simnategemea mbebwe na wandishi wa habari ila ukweli ukidhihirika mtanyamaza kimpya kama babu wenu wa loliondo
     
  8. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KAFU wapo, wewe hukuona kwenye Television wakiwa ofisi yetu kuu (Ikulu) walipopeleka mapendekezo (rasmu) yao wakati waliishaiwasilisha zamani. Kwasasa KAFU wanakuwepokuwepo hata pale ambapo hawapaswi kuwepo. Wewe unategemea nini baada ya kuingia makubaliano na CCEMU ambayo wengine wanayaita ndoa ya mkeka?


    Mwanzoni walionekana ni wakombozi na mabalozi wazuri kwa upande wa Zanzibari lakini kwasasa wamefulia. Wazanzibari kwa sasa hawana chama cha upinzani cha kuwakilisha mawazo yao mbadala, lakini wapo hata kama utasema hawavumi.


    Suala moja ambalo nimelijua sasa ni kwamba CCEMU inaharibu akiri za wapi. Waweza kuorodhesha watu unaowajua wewe waliokuwa upinzani na sasa wapo CCEMU .... linganisha uwezo wao wa fikira na ujengaji wa hoja wakati huo (kabla ya kurudi CCEMU) na ujengaji wa hoja baada ya kurudi CCEMU. Mwangalie Lamwaiii, Tambweee na Wa-sila! kwa kutaja wachache.


    Hivi ndivyo uzoefu unavyoonyesha pindi uafunga ndoa isiyokuwa na mshenga hasa katika mambo ya siasa za ghiriba.
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    "mungu" ailaze Cuf mahali pema peponi amen
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    tatizo la CuF ni udini, CCM walikuwa wanasema cuf ni chama cha kiislam lakini cuf haikuwahi kukanusha.
    Rwakatare alifukuzwa Cuf kwa ajili ya chuki tu za kidini.
    Cuf mkitaka kupata nguvu unganeni na UPDP
     
  11. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    UDINI! UDINI! UDINI! UDINI!! Mkuu udini utakuteketeza! Kama huwezi kusakata kabumbu kaa juu ya jukwaa upige makofi na kuwashangilia wanaume zako.
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Cuf hawaitaji kwenda mikoani kwa maana wana uhakika wa kukomba wabunge wote huku pemba,na ikumbukwe ya kuwa Cuf hawana nia ya dhati ya kushika dola
     
  13. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    siku Watz wakiamka toka usingizini sijui itakuwaje
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo lenu ni kuwa nyinyi hamjuwi siasa bali mnajuwa vuruguBasi! Kama siasa maana yake ni kuleta maendeleo na haki basi sijuwi kwanini mnataka kuwaona Wazanzibari hawajishughulishi na maendeleo. Kama siasa kwenu ni vurugu kutokana na kukosa ya kufanya Wazanzibari sasa wanayo mengi ya kufanya badala ya kupoteza muda na kupigishana kelele.
    Kama siasa kwenu ni kwa pande mbili kutosikilizana na wagombane basi Wazanzibari wapo kwenye kidato cha kufahamu kuwa watu huelewana kwa mazungumzo na sio kwa kupigishana makelele.
    Na kama damu za watu humwagika kwa sababu ya kutafuta suluhu basi damu za Wazanzibari zimeshafanya hivyo na tukizimwaga tena sijui tutakuwa tunazimwaga kwa sababu gani.

    INDHARI: Zanzibar si siasa tu bali kwa mambo mengi ilmekuwa ni mwalimu kwenu basi jaribuni kujiepusha na mambo ambayo mwalimu wenu yalimtia dowa na sio kushangiria jambo msilolijuwa. Watu wawili Arusha zogo jee mkifika hali ya Zanzibar 2005 itakuwaje? Hatuhitaji wendawazimu wengine tulionao wanatosha!


    Hivi ndivyo uzoefu unavyoonyesha pindi uafunga ndoa isiyokuwa na mshenga hasa katika mambo ya siasa za ghiriba.[/QUOTE]

    Tatizo lenu ni kuwa nyinyi hamjuwi siasa bali mnajuwa vuruguBasi! Kama siasa maana yake ni kuleta maendeleo na haki basi sijuwi kwanini mnataka kuwaona Wazanzibari hawajishughulishi na maendeleo. Kama siasa kwenu ni vurugu kutokana na kukosa ya kufanya Wazanzibari sasa wanayo mengi ya kufanya badala ya kupoteza muda na kupigishana kelele.
    Kama siasa kwenu ni kwa pande mbili kutosikilizana na wagombane basi Wazanzibari wapo kwenye kidato cha kufahamu kuwa watu huelewana kwa mazungumzo na sio kwa kupigishana makelele.
    Na kama damu za watu humwagika kwa sababu ya kutafuta suluhu basi damu za Wazanzibari zimeshafanya hivyo na tukizimwaga tena sijui tutakuwa tunazimwaga kwa sababu gani.

    INDHARI: Zanzibar si siasa tu bali kwa mambo mengi ilmekuwa ni mwalimu kwenu basi jaribuni kujiepusha na mambo ambayo mwalimu wenu yalimtia dowa na sio kushangiria jambo msilolijuwa. Watu wawili Arusha zogo jee mkifika hali ya Zanzibar 2005 itakuwaje? Hatuhitaji wendawazimu wengine tulionao wanatosha!
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chama siasa lengo lake ni kushika dora CUF wako ikulu sasa wafanye nini cha ziada ndiyo maana walienda kumpongeza mkuu ikulu kwa kutia sahihi mkakati wa mswada wa katiba
     
  16. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwenye haya uliondika vitu viwili vimejitokeza:
    1. Udini
    2.Ushoga
    Sijakuelewa unachotetea kuhusu CUF
     
  17. N

    Ngwena Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaume ni CCM, wengine wote wanatafuta wanalolitaka.
     
  18. U

    UNIQUE Senior Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuf ni vuvuvzera, chumia tumbo basi. Angalia maalim seif alivyotulia! Hawatufai kabisa.
     
  19. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,620
    Likes Received: 1,498
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha! Mbona bado kidogo sana; wako chini ya uangalizi maalumu wa daktari - complete bed rest. Mkuu bado kitambo kidogo sana utasikia vigelegele kama mtoto atafanana na baba au matusi na talaka kama atakuwa na nywele za singa.

    Ultra sound imeonesha wana mimba ya pacha - CUF-HR (CCM-D) na CUF-SH (CCM-B original) ila mmoja kakaa vibaya, katanguliza masaburi. Kaa mkao wa kula.
     
  20. T

    The third Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf aina mpango
     
Loading...