Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF imchukue Kafulila

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Dec 19, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mwanachama mwaminifu wa CHADEMA. Sipendi huyu 'aliyekuwa' mbunge wa Kg kusini arudi chamani. Ni mtu mwenye matatizo sana. Hivyo basi, kama anataka kurudi chamani na kuwa mpambanaji katika probation akiwa mwanachama wa kawaida sawa kabisa, ila siyo kuwa na hadhi yoyote ya uongozi ndani ya chama mpaka hapo tabia yake itakapobadilika. Kama ana njaa ya uongozi, namshauri aende CUF akakutane na Mtatiro,atuachie chama chetu. Tuna vijana wengi wenye wanaokubalika na uwezo mkubwa wa kujaza nafasi ya kg kusini kuliko huyu ndumilakuwili..!
     
  2. w

    wabusara Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ,umenena sawasawa kuwa jamaa achukuliwe na CUF, coz CDM hatakiwi kabisa kutokana na uroho wa madaraka nakupend kuanzisha migogoro, aliyemwita bwana migogoro hakukosea, nashauri viongozi wangu wa cdm waepukkane na hiki kirusi kinachojiita kafulila, kama mnataka kuleta bifu kati ya HECHE na hiki kirusi ruhusuni kiingie. Hakifaiiii kabisa, nccr wamekitema sisi cdm ndiyo tutaweza,kilishatuchafua sana,tusisahau kilitutukana pale kilipopata ubunge na kuanza kushirikiana na CUF, Labda mseme kama heche hatakiwi ndiyo labda kije huku,kupanga ni kuchagua kama magamba yanavyosema,kwa hiyo tuchague kukiruhusu hiki kirusi au HECHE na DR. SLAA waondoke chamani kwetu. Ndiyo maana nakishauri kiende CUF kikamalizikie hukooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yaani aende CAFU! Wahafidhina watamla nyama mbichi mbichi!
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Akienda cuf najua atawapiga vibao mwenyekiti ma katibu!
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja %100.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    salama ya Kafulila ni kusajili chama chake mwenyewe kama mtikila. maana akili zao ni kama zina gongana!
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo umeona CUF ndio wanataka watu wenye matatizo.
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwa type ya ubishi walio nao, atawasaidia sana coz wanaendana.
     
  9. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hata Mtatiro ana hulka kama hz..wamchukue waongeze nguvu bara..(kama wataweza)..lol
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaa! Itakuwa bonge la turufu kwa CUF; sijui wapewe nini tena! Kwanza, jimbo watakuwa wamelichukua kiulaini halafu wakimpatia kanafasi fulani ka kizushi kwenye chama chao itasaidia sana "kubalance" manake chama kimetawaliwa kila idara na wale wenye ile kitu usoni hadi inatisha. Kama wana akili wadake hiyo.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Aende CCJ!
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Akienda CUF basi On a personal level atakuwa amefanya negative workdone. Ametoka -CCM i.e CDM, akaenda CCM B(NCCR), sasa akielekea CCM B+(CUF) the next stop will be CCM itself!! Good heavens forbid.
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mwacheni afie mbele adui wa upinzani na mwenye kujiona km alivyo zitto. hivi hii ndo hulka ya watu wa kigoma?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Aisee!! Ni vigumu sana kutofautisha Kanisa na Chadema...
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    KUFUKUZWA KWA KOSA LA KI-FIKRA NCCR-MAGEUZI NA KUBAKISHWA KAMA SHUJAA KWA KOSA LA UFISADI DHIDI YA TAIFA KULE CCM IPI NI HATARI ZAIDI?

    CHADEMA tuendelee kutumia vema kanuni hii ya
    "Working with a LESSER DEVIL" si tu kwa huyu Kafulila bali hata kwa makundi mengine hasimu kule CCM ili kukiimaarisha chama zaidi kabla ya kushika dola mapema Novemba 2015.

    Ingawaje binafsi bado sijamuondolea kibendera chekundu huyu kijana Kafulila na Zitto mwenyewe kwa mienendo yao yenye maswali mengi sana huko nyuma, lakini kwa kuzingatia hiyo kanuni yetu mpya hapo juu basi sina budi kukubliana na uongozi wangu utkavyoona inafaa.

    Lakini hata akiruhusiwa kujiunga tena ni sharti aturidhishe kwamba anajutia makosa yake, atakua mpambanaji wa kweli chamani kuliko rafiki yangu Zitto ambaye siku hizi 'kaishiwa na risasi' kwenye bunduki yake ya kisiasa na kwamba atakua team-player mwenye nidhamu ili kuharakisha azma ya umma kuking'olea mbali Magamba 2015.
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Inategemea kama kafulila anaendana na itikadi na sera za CUF...Itakuwa Embarrasement kuingia kwenye chama ambacho wanayoyasimamia huyaamini
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kafulila anayemweza ni Agustino Mrema wa TLP kwani kwa hulka ya Mrema Kafulila hatadhubutu kuwa na ubishi hata kwa 1%
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huku CDM wakristo watampokea kama mkristo mwenzao ili kuendeleza maslahi ya kanisa katoliki.
     
  19. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nani asiye jua kuwa Wabusara ni NCCR/C CM huyu ameingia hivi karinbuni na ndiye aliyeleta Thread humu kutaka Kafulila atoke NCCR leo anataka kutushawishi ate yeye ni CDM na Kwamba Kafulila aende CUF!!!!

    Kama Marando Mabere alikuwa na Migogoro NCCR mbona amekubaliwa na CDM pamoja na kujitambulisha kuwa Mtu wa TISS??? Jenga hoja usi nyee Kambi!!! Watu wanakuona!!!

    Mwambie Mbatia kuwa Endapo Kafulila atarudi CDM basi Kibarua Chake CCM kimeota Nyasi
     
  20. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbowe amechangia Msikiti na Seif alialikwa Kongamano Tv Imani Hapo unaonaje???
     
Loading...