Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF: Huu ni ushauri wangu wa bure kwenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Sep 14, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nawashauri viongozi wa chama cha wananchi (CUF) pamoja na wanachama wake,

    Inawabidi mwache tabia ya uvivu na umangi meza,badala ya kukaa mjini na kula bata huku mkiwanyooshea wenzenu wa CDM vidole na kuwasengenya wakiwa katika shughuli zizao za kisiasa.

    ni wakati sasa wa kutoka na kwenda vijijini kuwapa elimu wa raia wananchi. na siyo kulalamika hovyo maana sasahivi haijulikani nani mpinzani wenu kati ya (CCM,CDM,AU NI WANANCHI)
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Playing a guitar a goat? Will it dance? Well, aliyelala ukimwamsha utalala wewe! Kalaga baho!
     
  3. I

    IBRAAH Senior Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up hapo umenena mkuu.mimi mwenyew huwa nashindwa kuwaelew kwan nguvuyao wameelekeza kwa CDM wakat hakipo madarakan hapo ndio naamin wanatumwa na mme wao.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa umenena ni wakati wao wa kukijenga chama chao na si kupambana na wapinzani wenzao.

    Kwakweli ni ushauri mzuri sana!
     
  5. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ukitaka kujua nani anamyoshea kidole mwezake kati ya cuf na cdm ingia hapa JF

     
  6. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee nenga kweli yaani huoni kashfa na mashambulizi ya CDM kwa CUF, sasa cuf wanajibu mapigo mnalalama kazi imeanza mpaka 2015
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    CDM kimewauma sana kuona CUF wameamka
     
Loading...