Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Copyright kwa kazi za sanaa hasa musiki

Discussion in 'Entertainment' started by Mpogoro, Feb 6, 2010.

  1. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna ndugu yangu mmoja anatarajia kufanya project itakayotumia muziki wa hapa nyumbani.

    Je,ni kwa namna gani anaweza kurejesha mapesa ya wasanii kwa wahusika?

    Je, ukiachana na COSOTA ambayo wasanii wenyewe wanailalamikia, kuna chombo chochote kinachoweza kushugulikia maslahi ya wasanii au the best approach ni kuwasiliana na mwanamziki mmoja mmoja?
     
Loading...