Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Confirmed: Huyu Mod Kumbe Mzaramo............!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Sep 14, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Ni mod anayependa sana kujibu kwa kizungu hata kama umemuuliza kwa Kiswahili. Tulimwajiri miaka 5 iliyopita na tukampa "Terms and condition", na alituvutia kwa sababu alituambia yeye ni msomi wa kiwango cha shahada ya uzamivu, (Kwa wapenda kizungu hiyo ni P.H.D yaani Pure Head Damage).......

    Na zaidi ya hapo akatwambia yeye ni shombeshombe au Suriama yaani kachanganya damu: Baba Mmarekani na mama Mgiriki, na pia amerudi DAR na kuishi Masaki. Haikutupa kazi sana kumkubalia kwa sababu alikuwa anatema ngeli si mchezo.

    Sasa tatizo liko hapa, tumegundua kwamba alitudanganya........Kwanza si shombeshombe wala mboshemboshe pili hana hiyo PHD tatu haishi Masaki

    Kifupi ni mzaramo wa Maneromango, mama yake alizaliwa Kimanzichana na kwamba anaishi Mwananyamala kwa Kopa na kuwa elimu yake ni Darasa la saba alilomaliza kwa taabu sana mwaka 1989.

    Mtaanza kusema kiingereza kajulia wapi........Kifupi tumegundua alishawahi kufanya kazi kwa Mzungu mmoja maeneo ya Mbezi miaka kadhaa iliyopita, na huko ndipo alipojulia Ung'eng'e.

    Kwa hiyo msione kila mkimuuliza kwa Kiswahili anawajibu Kiingereza ni kwa sababu kama mnavyofahamu "Mswahili akipata................"

    Wasalaam platozoom

    Note: Comment at your own risk terms & condition applied
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    shemeji yangu kakufanya nini?
    ilhali hata ban hajakupiga?
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nimeshamjua,hapo ban isipokuhusu ntakubali kuwa kweli yeye ni mzaramo maneno mengi vitendo hamna
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukute ndiye yule alimpa ban kipindi kileeeeeeee! lol, platozoom mzima wewe??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba unamsema Bujibuji .... ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Una utani na Fang wewe!
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Mie mzima........Hivi uliona wapi JF Founder anapigwa ban?
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Acha uwoga nani unamzungumzia?
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    It is Confirmed! huna haja ya kuwa na shaka......
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe kama atakuwa Mod basi kanjanja
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    At your own risk!!!
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo umeleta thread kututega kwa ban?
    Mod anaye qualify bandiko lako ni Fang!
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapa kuna mtego wa panya.. Sigusi kitu, ngoja ninyate tartiib naondoka na msiseme kuwa nilipita hapa tafadhalini wajameni.
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Usihofu nitakulinda
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa natafuta uchochoro wa kupita nikapotea na kujikuta humu. Napita tu jamani!
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ohoooo!!! Kubwa la maadui Fang hiloooo linakuja. Mie simoooo!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Name calling: Rem. JF Rules
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kumradhi! Nimekosea njia!
     
  19. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mungu wangu, we Fang ujue mi sijakomenti chochote
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Hujapotea bana
     
Loading...