Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

computer yangu imekua very slow ghafla naombeni msaada niifanyaje

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by cheusimangala, Nov 22, 2011.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wapendwa nawasalimi Amani ya Mungu iwe juu yenu.

    Naomben mnisaidie kama kuna anayejua juu ya hili, computer yangu sijui kwa nin imekua slow sana.Natumia browser ya fire fox.
    Natanguliza shukrani.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Slow katika browser pekee au slow katika maana ya mashine yote?

    Kama ni katika browsing pekee basi labda tatizo laweza kuwa kwenye internet connection yako -- hebu iangalie; then kuna possibility ya kuwa kuna mdudu 'virus' ameingia -- scan au hujafanya optimization ya OS yako; tafuta (kama huna) optimization software -- Glary etc.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,466
    Likes Received: 9,212
    Trophy Points: 280
    Leo hata mimi nime experience hako ka u slowness kwa Fire Fox hususan unapofunguwa JF sijui kwa browser zingine kama wana experience the same. Mtandao ninaotumia ni TiGo.
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    thanx mkuu.
    nitajaribu kufanya hivyo.
     
Loading...