Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer hii inatatizo gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Dec 6, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kila ninachoweka haisomi mfano cd,dvd,usb na hata flash.Jamani ni laptop ya dell tatizo itakuwa nini? Naomba msaada.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    inawezekana ni operating system,jaribu ku=repair window
     
  3. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angalizo kwanza: Unapotaka msaada toa maelezo ya kutosha ili usaidiwe kikamilifu! Jibu sahihi ni kuwa problem yako ni drivers related problem. Kuna baadhi ya computer kama haujachomeka umeme, usb hazifanyi kazi vizuri. Chomeka umeme. Vile vile virus wanaweza kusababisha hilo tatizo. Kama siyo hayo, solution nyingine ni ku'uninstall all usb drivers alafu urestart komputa utalitatua. Ufundi mwema.
     
Loading...