Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

College of Engineering cha UDSM Chafungwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 9, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Habari ndo iyo.

    Nasikitika kuona imefika hapo kwa suala ambalo ninaamini lingezungumzika. Nadhani vijana wa Engineering itabidi wa-review thinking yao.

    Wenzao (mangwini) juzi walikuwa kwenye mgomo kushinikiza serikali ya nchi yao iwaongezee posho. Kilichonishangaza ni kuona wanafunzi wa uhandisi hawashiriki. Wao walikuwa na mgomo tofauti wa kushinikiza mwenzao aliyeliwa kichwa arudishwe.

    Sitaki kuwananga. But they have screwed themselves by enlarging this problem.

    Hakuna uinjinia hapo. ni uhuni tu.
     
  2. T

    TwendeSasa Senior Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    heri eng mmoja Kuliko mangwini 100...
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sjakuelewa unamaanisha kimeshafungwa?na washakula kona?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    najua.

    engineer 1 = watanzania 7000

    lakini kwa hili vijana wamechemka. nina wasiwasi na instinct za ma-injinia wa siku hizi.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kimefungwa indefinitely.
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo college siku hizi hamna kitu tangu walipobadilisha kuwa college kutoka faculty. Engineering ilikuwa kipindi sisi tupo huko miaka ya 90, waliokuwepo enzi hizo wanajua.
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umepeleka wa busara zako, waache hawa vijana wanachofanya ni sahihi, kwa mazingara ya sasa mtu una GPA above 3 then unadisko kwa course moja tu haikubaliki.
     
  8. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vijana wamechemka sana. wanamtetea vipi mwenzao aliyefukuzwa kwa kuwa na desa darasani? ilihali yeye mwenyewe alithibitisha kwenye maandishi kuwa ametafuna hiyo karatasi? it is strange

    zamani tulikuwa tunagoma kwa issue inayotuunganisha wote. issue kama hii tulikuwa tunaishia kuchangisha pesa ya ku appeal na kutafuta lawyer wala si kugoma
     
  9. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Polen sana mainjinia wetu wa kibongo! Siku hz elimu ya kibongo imejaa msuli pepa na wanaoshndwa kumeza ni kudesa kwa kwenda mbele! Sio makosa ya wanafunzi,mazingira ya elimu yenyewe yanachangia! Our education is too theoritically!!! Not relevant to our development! Ina pima uwezo wa wanafunzi kukariri na si uelewa halis wa wanafunzi wa kutransform materials to real environment! Wanaowafukuza wenyewe uskute walikuwa wadesaji wazuri au wamesoma nje!
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    issue si GPA hata kama una 4.5 au zaidi, umekutwa na karatasi una copy ina maana hata hiyo GPA ni ya kuchakachua lazima taratibu za msingi za ku assess wanafunzi zifuatwe otherwise tunajenga Taifa la wahuni
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni kweli haikubaliki. Lakini lazima tukubaliene kuwa UDSM ni Shirika la Umma. Ni tawi la Serikali. Michakato ya serikali huwa haiendi kwa kuburuta. Ukidisko lazima usote angalau mwaka mmoja wakati huo ukifuatilia directly au indirectly. I know this.

    Mimi ninaamini vijana hawajatumia busara.

    Tuombe Mungu jamaa arudi watakaporuhusiwa kurudi.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    acha dharau
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haaa kumbe kakamatwa akidesa na amekiri mwenyewe?? Kumbe nilikuwa nahurumia mtenda dhambi.

    Nampa pole, chuo nilichosoma ukikamatwa unaigiza tena kwenye mtihani unapewa hadi nauli na usafiri wa kukufikisha kwenu. Ukileta kiburi ishu inapelekwa mahakamani.......

    Ni halali yake kufukuzwa chuo kama sheria za chuo zinavyosema.
     
  14. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,512
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Duh.. Kwa kipi haswa ambacho wamekifanya kudeserve hii accolade?
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    UDSM bila madesa hutoki.

    tatizo ni namna ya kuyatumia.
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :twitch::twitch::twitch::twitch::twitch::twitch::twitch:
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Source taarifa ya habari TBC1 (saa saba na nusu mchana tarehe 9 Feb 2011)

    Makamu mkuu wa chuo amekifunga chuo hivyo hadi itakapotangazwa tena. Kisa ni kwa sababu wamekataa kuacha mgomo wa kushinikiza mwenzao aliyepatikana anaibia mtihani arudishwe
     
  18. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wenzio lengo la kufungwa chuo limetimia wewe unasema wame screw? fuatilia historia ya migomo yote ni karibia na mitihani wenziowalikuwa wanatafuta sababu za chuo kufungwa ili wakameze material walizolishwa mfululizo na baadaye kuingia kwenye UE
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi bado nafurahi tu kwamba ccm na serikali wanapanua wigo wa upinzani na uanaharakati. Hawa wataipenda serikali na ccm kwa sababu gani?
     
  20. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama alikuwa kweli anaibia mtihani afukuzwe kabisa huyu. Hana tofauti na mafisadi wengine. Sasa huyu akifanikiwa kupata degree na kuwa engineer na baadaye kupata kazi ya ukurugenzi tanesco si atakuwa anaingia mikataba kama ya dowans mengi tu? Kukuzia mbali huyu fisadi wenzake wanakesha kusoma yeye anataka mteremko tu.
     
Loading...