Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds tv wakata matangazo baada ya kuanza kuhojiwa shibuda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Apr 10, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani hii imekaaje kwa hiki ki tv kumkata mbunge shibuda amby alianza tu kuongea au gubu tu!si wenyewe wamejipndkz kurusha mazishi ya Kanumba sa kwnn wanabagua Shibuda
     
  2. b

    brian360 JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Itakuwa network problem
     
  3. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    prove kama wamekata mkuu!wenyewe wakisema yalikatika?au tuseme angekuwa ni mtu tu asiyejulikana na sio shibuda ungesema kakatiwa?dont just jump into conclusion mkuu!
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mopaozi 12:17 Today
    Amedai yeye ndo kaja kumwakilisha baba ake kanumba na pumba nyingi tu kaongea!

    Edit Reply Report Post
    Ndallo 12:17 Today
    TBC 1 wamekatiza matangazo baada ya John Shibuda kuonekana Live! Hahahaha siasa mchezo mchafu sana!

    Reply Report Post
    King Kong III 12:19 Today
    By Ndallo:
    TBC 1 wamekatiza matangazo baada ya John Shibuda kuonekana Live! Hahahaha siasa mchezo mchafu sana!
    Umeona eh huyu mkurugenzi mpya anaogopa yaliyompata Tido muhando hahahahahaaaa

    Reply Report Post
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Jamani hata Clouds yamekatika tunaomba waliomsikia huko Leaders watujuze huyu Mbunge wa Chadema na Msukuma anasemaje?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Wameanza vizuri kweli

    DTB
    Startimes
    Oxfam

    Lakin ilivyofika kwa CHADEMA tu kupitia SHiBUDA matangazo yakakata duu I smelly p***y!
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Magamba kazini
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha Uzandiki wewe; hapo mitambo tu ndio imeloga; kama umefuatilia matukio tangu mwanzo wala sio mara ya kwanza kwa kukatika kwa matangazo; kama hawakuhitaji Shibuda afunguke wala hata wasingekua na haja ya kumpa hiyo nafasi; Acha kupandikiza watu chuki zako binafsi.
     
  9. k

    kibo76 Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama tido kaondolewa mnategemea nini kwa shibuda wa chadema? Ccm wana ubaguzi sana
     
Loading...