Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds na Matusi ya Lusinde inamaanisha Nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chakaza, Apr 3, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,656
    Likes Received: 9,280
    Trophy Points: 280
    Nimesikia asubuhi hii Clouds FM wakirudia sehemu ya hotuba ya matusi ya Lusinde redioni huku watangazaji wakishangilia. Jee hii inamaanisha nini katika jamii? Maadili ya utangazaji yanasemaje kuhusu kitendo kama hiki?
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waache washangilie habari wataipata hivi karibuni kwani tumeshaanza taratibu za kumshughulikia.
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ngoja warushe, tbc walitubania....sioni ubaya bora hawajamsingizia wala kuhariri, watz wengi wajue
    aina ya viongozi tulionao na uwezo wao......KUDADADEKI.
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aache washangilie clipmyenyewe imewekwa mtandaoni na chadema ccm hawana technhology hio si unaona walivyotoa mimacho zitto alivyo panda kutoa hotuba na i pad
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi nimesikiliza PB leo hakuwa akishangalia...he was being sarcastic kama ulimuelewa vizuri.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,656
    Likes Received: 9,280
    Trophy Points: 280
    Kushangilia matusi kwa wale watangazaji kunamaanisha nini?
     
  7. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenye hi clip aiweke tuione na sasa jama.
     
  8. J

    Jacob Joachim Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi waueleze uma juu ya hilo. Watuambiae nini kilikuwa lengo lao haswa!
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hako kabwana kamenishangaza na kunisikitiosha sana leo maana kalikuwa kakicheka sana any way kumbe ushindi ule umewaangusha wengi sana hasa vibaraka ndio wanahaha sana,
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    si kama walikuwa wanashangilia...walikuwa wanamsanifu/wanashangaa/hawakupendezwa na mbunge kutukana....ukiwachekju ju utasema walkuwa wanashangilia bt not.....

    dah mbaba anatukana yule hatar...
     
  11. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Tafadhali sana,mu burn nakala nyingi za hiyo clip ya matusi yake mtawanye bure jimboni kwake ili watoto,watu wazima na wazazi wake wajue aina ya kiongozi waliyenaye.Ikiwezekana hata mawilayani all over Tanzania mtusambazie watu wata burn kwa gharama zao,kuna vijana naishi nao jirani niliwaonyesha hiyo clip kwenye lapto ya Lusinde anavyobwabwaja,mmoja wao ambaye alikuwa mwanachama wa CCM karudisha kadi juzi.Hakuna alieamini kuwa matusi yale yanatolewa na mtu mwenye dhamana ya kuongoza wananchi.
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hawakua wakishangialiana kama kweli hawakua wakishangialia na kama mtakua mnamfuatilia vizuri Gerald Hando si mwana ccm kwa kweli,kwa sababu sehemu yakile kipande ilitaka kutoa ujumbe kua walotiwa Mimba kwa sasa ni CcM ya Lusinde na sio Dr kama kichaa Lusinde alivyotaka kutuaminisha,thats all about
     
  13. K

    Kodemu Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama chake kinalea wahun, mbona hawatak kuliongelea swala hil? 2kichunguza sn nadhan ht familia yake itakuwa inapata shida sn kuish na lusinde.
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nataman ningekuwa na namba ya lusinde jaman ningemwambia chek jf afu aje atukaneeeee wote umu ndani...dah lakin yule mding ajabu kweli anatukana km kanywa mkojo wa...
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hawakua wakishangialiana kama kweli hawakua wakishangialia na kama mtakua mnamfuatilia vizuri Gerald Hando si mwana ccm kwa kweli,kwa sababu sehemu yakile kipande ilitaka kutoa ujumbe kua walotiwa Mimba kwa sasa ni CcM ya Lusinde na sio Dr kama kichaa Lusinde alivyotaka kutuaminisha,thats all about
     
  16. L

    Lua JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kuongezea, ndugu yangu lameck (aliyekua mgombea 2010) angechua hiyo clip halafu angekuwa anafunga tv kubwa uwanjani na kuwaarika wananchi na kuwaonyesha yaaani kwa maana ni kampeni ya jimboni kwake kuwaonyesha aina ya mbunge waliye nao.
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,781
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Nilishachangia mada nyingi hapa kuhusiana na hii Redio! Narudia tena kama ukitaka kusikiliza hii Redio baadhi ya vipindi vyake unatakiwa uwe Mwehu!
     
  18. V

    VALLE MYAMLETTE Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Janga la kitaifa...
     
  19. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    walikiwa wana mkejeli na kumbeza na sio kushangilia.
    me nimependa PB walivyo weka maana wengi tulikuwa hatujayasikia
    matusi yenyewe zaidi ya kuyasoma tu.
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu ukisearch kwenye youtube utaipata haraka zaidi,bofya hapa Matusi ya Lusinde
     
Loading...