Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Circumsicion IMETUVURUGA...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PakaJimmy, Sep 4, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tumemfanyia mtoto wetu circumsicion.

    Mke wangu anasema haturuhusiwi kufanya tendo la ndoa hadi wiki moja ipite, maana tukithubutu tu, mtoto atachukua muda mrefu zaidi kupona. Mi sikubaliani na madai yake na nilifikia hatua ya kumwadhibu kidogo, lakini ameshikilia msimamo!
    Je wanaJFkuna ukweli gani juu ya madai ya huyu mwanamke?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...si kweli! ndio yale yale ya mama mjamzito kukatazwa kula mayai, au mtoto kubemedwa!
     
  3. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wakuu jamani mila zipo!!

    ndugu yangu nikweli na ukikaidi jaribu utakuja kushuhudia.

    Vile wewe usivyoweza kufanya wakati ukiwa na kidonda uumeni vivi hivyo kwa mtoto.Unajua tumeng'ang'ania sanaa sayansi na kusahau kuwa kuna mila na desturi za kiafrica.
    Kikubwa wala usibashane nakutafuta wanasayansi pevuko hapa wewe kama unaona kama ni uzushi you just rape your wife and do.halafu utaona then uje utoe ushuhuda.
     
  4. C

    Chief JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wiki moja sio ndefu. Kubali for the sake of her hata kama huamini. Kusanya nguvu:)
     
    Last edited: Sep 4, 2009
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ehh :)

    kwani mtoto naye anafanya nini wazazi wake wakiwa 'wanafurahishana'?

    ...hee, yamekuwa hayo tena? kwenye ndoa hakuna rape bana.
     
  6. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kurape ninavyofahamu kwa uwezo wangu mdogo ni kufanya mapenzi au tendo la ndo na mwenzi wako bila ridha yake.

    Hivyo huyu ndugu yetu anataka kula kitu mywife wake anasema hakuna kula au kumega mpaka mtoto apone sasa ukilazimisha so ndo kurape jamani?au nikufanyaje?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lakini nashindwa kupata connection kati ya mtoto na mambo ya chumbani kwetu, na fortunately mtoto analala chumba kingine cha peke yake!
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...upo sawa, nimekuchemsha tu kidogo. Ila sijui kwa Tanzania iwapo hilo ni kosa la jinai ndio maana nikasema "kwenye ndoa hakuna rape", -specifically kwa ndoa za kikwetu.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie nilimfanyia baby hivyo lakini tuliendelea kuserebuka kama kawaida, lakini kama mamake amekwambia hayo c usubiri tu, hapo umeona wiki kama mwaka vile....
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Wiki nyingi sana Nyamayao!

    Na hasa kunapokuwa na sababu zisizoeleweka kama hizo!

    Hadi nikawa nafikiri nirudi kwa CHEUSI, yule wa zamani...!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This is absolutely wrong and misleading!!! i have moe than enough evidence... Lets help each other
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    PJ

    Kama ungekuwa wewe ndio umetahiriwa ingekuwa sawa kwani kidonda hakitakuruhusu kufanya hivyo... Hakuna uhusiano wowote kati ya kutahiri mtoto na wewe kula tunda la halali!!!

    hizi imani zipo, pia kuna watu wanasema hata ukitoga masikio mtoto basi usinahii na mkeo...

    Pengine labda chakuangalia ni mazingira ya enzi hizo ambapo, suala la hygiene lilkuwa tofauti na labda watu walikuwa wanalala na watoto; maybe baad aya tendo watu walikuwa wanahudumia watoto [ikiwa ni pamoja na kushika majeraha] bila kunawa mikono na hivyo kuwapa vimelea vya wadudu.

    Muelimishe mkeo, na pia jitahidi sana kuuliza watoa afya; jaribu pia kuhimiza kuacha imani nyingi kwani kuna siku unaweza ukaambiwa makubwa zaidi
     
    Last edited: Sep 4, 2009
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yaani wiki ndio ufikire yote hayo? kweli mwanaume kiumbe tofauti kabisa.
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hamruhusiwi na nani?:confused:

    Hakuna ukweli wowote juu ya madai ya mkeo, labda ana sababu zingine za kukunyima unyumba!:rolleyes:
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha ukwaru kwaru mkuu, kwani wiki moja kitu gani
    mimi nakubaliana na mkeo kutokana na imani za makabila fulanifulani
    hata kabila letu linashauri jambo kama ili pia
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ....za nini?
    au za kuua tembo Chief
     
  17. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Pole sana Paka Jimmy,mi nakushauri uvumilie tuu,ingawaje sijui ukweli wowote kuhusu ilo lakini ninachokuomba ni kwamba huyo ni mkeo,na huna budi kuheshimu fikra zake,vile vile c chombo cha starehe kwani hata shamba nalo hupumzishwa,sasa vipi huyo mkeo akifanyiwa operation na kutakiwa mapumziko ya mwaka mzima?
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yaani mkuu wiki moja umeona ni muda mrefu sana kuvumilia? Hata kama hakuna ukweli wowote wa kisayansi kwenye madai yake, wewe vumilia tu mzee. Huyo ni mkeo mtaendelea kwa raha zenu mtoto akishapona. Kumwadhibu (hata kama ni kidogo) sio sahihi.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Mazee huna nyumba ndogo? wanaume wengine bwana nyie ndio mnaosababisha wanawake watumie nyuchi zao kama silaha! Akisema week wewe mwambie lets make two weeks ili mtoto apone vizuri!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Sep 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Mazee Jimmy piga puli tu ktk hiyo wiki moja. Na si lazima mtiane...anaweza hata kukupa kichwa (head/ blowjob).....
     
Loading...