Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chungeni waandishi wa habari wa arusha ni wezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BigMan, Dec 2, 2010.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    ARUSHA PRESS CLUB (APC)
    P.O BOX 6011
    ARUSHA, TANZANIA
    TEL; 0713-231752 / 0754-299861
    Email;arushapressclub@gmail.com


    TAMKO LA CHAMA CHA WAANDISHI WA HABARI MKOA WA ARUSHA (APC) JUU YA TUHUMA ZA WIZI WA LAPTOP KWA MWANDISHI MAGESA H. MAGESA.

    CHAMA cha Waandishi wa Habari Mkoa wa Arusha (APC), kinawajulisha waandishi wa habari mkoa wa Arusha, wadau na jamii kwa ujumla kuwa kina laani vikali kitendo kilichofanywa na mwandishi wa habari wa kujitegemea wa gazeti la Majira Magesa H Magesa kujaribu kwa nia ovu iliyo kinyume na misingi ya taaluna ya habari na sheria za nchi kuchukua LAPTOP isiyokuwa mali ya kwake kwenye semina ya Tanzania Public Health Association TPHA iliytofanyika Corridor Spring Hoteli mjini Arusha,Novemba 29,mwaka huu.

    Kitendo hicho kimeidhalilisha, kimesikitisha na kimeiabisha tasnia nzima ya habari si mkoani Arusha tu bali nchi nzima kwa ujumla wake. Hivyo basi APC kinapenda kuomba radhi kwa wadau wote walioguswa na tukio hilo kwa namna moja au nyingine.

    Ieleweke kwamba APC haihusiki kwa namna yoyote ile na uovu uliokithiri wa baadhi ya waandishi wa habari na kamwe haitafumbia macho masuala kama hayo.

    Kwa mujibu wa Katiba yake, APC itawatetea, kuwalinda na kuwapigania wanachama wake watakao nyanyaswa, kuonewa na kubugudhiwa wakati wa utendaji wa shughuli halali za kitaaluma na nyingine za kijamii na si vinginevyo.

    Kwa misingi hiyo basi, na kwa kufuata Katiba ya APC, Kamati Kuu ya APC baada ya kupokea taarifa hizo na kujadili kwa kina tukio hilo ovu,na kwa kutumia kipengele cha 3 (c) cha Mamlaka na mipaka ya Kamati ya Haki,meamua kusitisha uanachama wa Magesa H. Magesa kwa muda hadi hapo uchunguzi wa tukio hilo, unaohusisha vyombo vya dola, utakapokamilika.

    Katika kipindi hicho Magesa H. Magesa amevuliwa uanachama wa APC kwa mujibu wa Katiba ya Chama, na hata ruhusiwa kujihusisha na jambo lolote linalohusiana na APC.

    APC inapenda kuchukua nafasi hii kuwaonya wanachama wake wenye tabia zinazokinzana na uandishi wa habari,na zenye dalili za makosa ya jinai kuwa haitasita kuchukua hatua za kinidhamu dhidi ya watakaothibitika kufanya hivyo ikiwa ni pamoja na kuwafukuza uanachama kwa mujibu wa Katiba.

    Aidha, APC inawaomba wadau wote wa sekta ya habari mkoani Arusha kutoa ushirikiano wa dhati kwa APC ikiwa ni pamoja na kuwaripoti chamani mara moja waandishi wote watakao kuwa na tabia hizo ikiwa ni pamoja na wale wanaovamia mikutano, semina na shughuli nyinginezo bila ya kualikwa.

    Daima tutashirikiana na wadau wote wa habari katika kuhakikisha kuwa fani ya uandishi wa habari mkoani Arusha inaboreshwa kwa manufaa ya jamii nzima



    Eliya Mbonea
    Katibu Mkuu-APC

    December 2, 2010


    Nakala .

    UTPC
    RPC -Arusha
    RC -Arusha
    DC -Arusha
    MCT
    Gazerti la Majira
    Jukwaa la Wahariri
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nashindwa kusema.
    nina huzuni kubwa
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu je ni waandishi wa habari Arusha wezi au ni huyu Magesa ndo mwizi
     
  4. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote tu wezi wanapishana aina ya vitu wanavyoiba wengine wanaiba glass sahani wengine wanaiba waume wa wenzao wengine note book bado kuna matapeli anataka alipwe kwa makini ya wenzake mm niliwahi kuwait kwenye event yangu walinitesa sana
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huyu angefanikiwa kuiba bila kukamatwa, angeonekana "amecheza deal". Marafiki na wafanyakazi wenzake wangemuona "mjanja". Unfortunatelly hiyo ndio Tanzania ya sasa! Wizi, rushwa, dhuruma huitwa deals.

    APC inabidi msiishie kumfuta huyu uanachama. Endeleeni kwa kuifundisha jamaa tabia njema na kukemea wote wenye tabia zisizofaa. Tumieni media kuleta maana bora ya neno "deal".
     
  6. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hao viongozi mikono yao misafi ,yaani inatakiwa waambiwe ambae hawajawahi kuiba ampige magesa wote wangekimbia
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hata sielewi hii habari, loh
     
  8. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamila omary yeye alitapeli watu kuwa anagombea ubunge wa viti maalum akatuomba tumchangia sikuwahi kusikia hata akichukua fomu ss ukimuuliza anakwambia kura hazikutosha wkt alitugeuza desi
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mngemsachi sehemu za siri msingekosa umma na vijiko huwa wanafilisi sana mahotel makubwa wakienda ****** unahisi wanajisaidia kumbe watu wanaumia....wenye mahotel chungen sana semina za waandishi wa habari noma
     
  10. M

    Mutabora Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nasubiri tamko la Gazeti la Majira ili niweze kumhukumu.Kuna ulazima gani wa kutoa kopi ya barua kwa wanasiasa(DC na RC)?.Nachelea kusema huenda pia alikuwa na bifu na viongozi wa klabu.
     
  11. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Barua inahusu Magesa H. Magesa, inakuwaje kichwa cha habari hii iwe "Waandishi wa Habari Arusha wezi?

    BigMan change the topic.
     
  12. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sawa magesa ni sehemu ya wezi hao hivyo ni utambulisho wao
     
  13. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We acha kashfa kwa waandishi.

    Ina maana ukiambiwa mwanaume x ni malaya ina maana na wewe ni malaya?,au samaki mmoja akioza.

    Kumbuka kuwa fani ya habari ni kama fani nyingine hivyo si ajabu kukuta miongoni mwao wapo wezi,vibaka,wahuni nk

    usidhani waandishi miungu watu,wana mapungufu kama binadamu wengine

    kama mtu huyo ameiba laptop ahukimiwe kivyake,siyo waandishi wote wa Arusha

    Kumbuka SIYO LAZIMA ATAKACHOFANYA MWANAUME,MWANAMKE JIRANI YAKO BASI TUKUUNGANISHE NA WEWE
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri ni mimi peke yangu ambaye sikuielewa.
    Aya ya kwanza tayari wameishamhukumu kwa kumlaani mwenzao kwa kitendo chake cha kujaribu kuchukua LapTop ya mtu kwa nguvu.
    Kwenye aya ya Tano wanasema baada ya kupokea taarifa ya TENDO HILO OVU wamesimamisha, sio kumfukuza moja kwa moja, mhusika hadi pale Uchunguzi wa tukio hilo unaohusisha vyombo vya dola utakapofanyika.

    Kama walijua kuwa kuna uchunguzi wa Vyombo vya dola unafanyika, kwa nini wameishamhukumu mwenzao kuwa amefanya Tendo Ovu la kujaribu kuchukuaLTop ya mtu kwa nguvu??
    Kwa nini Walikimbilia kutoa taarifa ya kumlaani mwenzao wakati wanasubiri hatua sheria zichukue mkondo wake?
    Itakapogundulika kuwa mwenye LapoTop kumbe alimuomba jamaa amchukulie halafu akapiga kinwaji akasahau watafanyaje?

    ....Kumbiliwa kwao kumlaani mwenzao kunaleta picha moja tu. Anayesemekana kuibiwa Laptop ni mtu mzito.

     
  15. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i know them all ni wajanjawajanja kila mmoja ukikaa naye anakwambia yeye ndiye bora wenzake hawana ustaarabu wkt ktk hali halisi wote walewale matapeli tu , ukimuuliza elimu yk ndiyo kabisa wengine wanafanya kazi kwa kuwa na mahusiano na waganga wa kienyeji wakibisha nitawataja majina hizi dtls nilizipata toka kwao wenyewe
     
  16. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimempigia mmoja wa viongozi wa apc anasema suala hili lina mambo mengi wako kwenye kikao wanalijadili
     
Loading...