Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuchu Sound

Discussion in 'Entertainment' started by bulunga, May 13, 2011.

  1. b

    bulunga JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    salam aleykum

    ningependa kuomba mtu anisaidie kujua wapi nitapata nyimbo za chuchu sound ile ya akina mao santiago
     
  2. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Naam!

    Umenikumbusha 2000/1 hapo ndani ya Chuchu sound kuna Chuchu Yusuph(rip), Mao Santiago, Hababuu mwana Zanzibar, Omari Mkali, Joniko flower-maua (sasa Machozi band), Gabi Katanga(rip) na wengineo.

    Walikuwa wapo juu sana miaka hiyo. bendi yao ilivunjika ikiwa bado iko juu-mambo ya mapato. Naamini wanamziki wote waliopitia chuchu bado wanaikumbuka sana bendi yao.

    Nikirudi kwenye mada, mi nakushauri ukanunue albamu yao kariakoo au hata pale buguruni unaweza ukaipata.

    Ndio, kitu kizuri, tuwe tayari kukigharamia, sikushauri uka-burn.
     
  3. b

    bulunga JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Labda uwe specific kariakoo duka gani, hata huko buguruni ni duka lipi, kununua au kulipia sio tatizo nathamini kazi za watu ni busara kuzinunua.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    aaaaaaah umenitonesha kidonda mie.......bwan chuchu taaaa....bwan chuchu tamuuuuu nini tamuuuu!!! si hii nyimbooo
     
  5. n

    ng'wanamakamya Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kitendawili ...tega!.....meza kubwa meza, meza ndogo je? Walikuwa juu. Wimbo kama MARAFIKI nilikuwa naufeel sana na hasa pale Mao Santiago anapolalamika kisha kumpasia Omari Mkali akiimba '.... Omari Mkali sema'.
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa raha pale maeneo ya Msasani Club (Drive Inn) Chuchu Sound... Raha ya dafu ni dafu lenyeweee! Kikombe,bakuli huipati rahayeee!..., (kuna mrija Babu!)
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ahhahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, Chuuuuchuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
  8. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2015
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Nenda duka lolote maeneo hayo linalouza kanda za muziki/video. Kwa buguruni, kama unatokea kituo cha mafuta cha 'shell', nenda hatua kama hamsini kama unaenda amana, kuna duka lipo mkono wa kushoto linauza kazi halisi za wasanii mbalimbali. Kwa Kariakoo, yapo maduka mengi yanayouza kazi za wasanii. Samahani kwa kuchelewa kukujibu.
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Apr 12, 2015
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu inaitwa mkataa pema na hodi hodi wana chuchu
    Ninomaaaa
     
  10. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2015
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 13,894
    Likes Received: 6,066
    Trophy Points: 280
    nenda pale afrika sana kuna duka moja la mziki ambapo ukikosa cd au dvd au nyimbo yoyote uitakayo njoo uni israeli. na kama utaikosa hapo bado usikate tamaa nenda pale tegeta kwa ndevu kituoni unatembea hatua kama gwala tu mkono wako wa kushoto kuna duka jingine la miziki hiyo uitakayo na ukikosa huko kote uliza lilipo duka la twanga pepeta hapo huwa wanauza pia mikanda ya miziki na kwa upande wa posta unaweza kwenda kwa wale washikaji wa pale ilipokuwa zamani embassy hotel kwa pembeni hivi huwa anakaa homeboy mmoja hivi huuza mikanda hiyo ktk yale matoroli yao.
     
  11. m

    mzee ally Member

    #11
    May 24, 2016
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    jamani mwenye nyimbo ya kusema sema na marafiki naomba anitumie zote za chuchu sound band
     
  12. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2016
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,111
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Sitishiki- Chuchu Sound Band


    Source: jphamber
     
  13. G

    Guasa Amboni JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2016
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 4,458
    Likes Received: 3,773
    Trophy Points: 280
    Bwa chuchu konda kanitukana
    Bwa chuchu akajibu mtukane nawe
    Jikonda wee.
     
  14. G

    Guasa Amboni JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2016
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 4,458
    Likes Received: 3,773
    Trophy Points: 280
    Ni rahisi kubeba maji kwa pakacha kuliko yeye kuniachaaa
     
Loading...