Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chozi la Mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, Nov 4, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani chozi la mwanamke linamaanisha nini ???
    kwa kuwa kwenye shida analia, kwenye furaha pia hutokwa na machozi, akimuona mume/mchumba na mwanamke mwingine pia hulia, ukimfumania na mwanamume mwingine pia hulia, isitoshe pia hata kwenye kale kamchezo pia hulia!!! Ana nini mwanamke na machozi yake?

     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chozi ni ishara ya kuonewa huruma na kupendwa hata kama atakuwa amekosa. Na katika furaha pia ukiliona linakupa kumbukumbu nzuri yenye uhusiano na kupendwa.
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wizi mtupu:embarassed2:
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Chozi la mwanamke linaashiria furaha pia huzuni kwa katika mema na mabaya ambayo wanadamu tumeamuliwa. Kazi inakuwa pale dume nalo linapomwaga jozi.
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dume likimwaga hapo inakuwa ngoma droo mkuu
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kuna memba mmoja humu anaitwa Susy,hebu cheki avatar yake,utapata picha meeeeeeeen.
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lakini chozi la mwanamke linadondoka tu kwa mtu special, sio kwa kila mtu.
     
  8. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    chozi la mwanamke linaashiria ulaini wa moyo wake na uwepesi wa kuitikia vichocheo vya kihisia. Moyo wa mwanamke ukipondeka hutoa chozi na hii humsaidia kupunguza msongo wa mawazo na maumivu ndio maana wanawake ni wepesi kusamehe na kusahau, moyo wa mwanamke ukifurahi chozi pia hudondoka kama ishara ya kuonesha kuridhishwa kwake na kilichomfurahisha. Kwa mwanaume ni tofauti kwani moyo wa mwanaume ni mgumu na si rahisi kuonesha hisia. My take, lol
     
  9. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikweli but kwenye kale kamchezo wengi ni wasanii
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Chozi ni silaha ya mwanamke, its how they are made, if a woman don't cry, she is not a real woman. You can see a beaut of woman when crying. When she is hurt, she cries to cure herself, when she is happy, she cries to express her happiness. When she did wrong, she cries to show regret.
    When woman cries, it doesn't mean she is weak. Always women are strong. God found that women's are stronger, that is why choose them to be men's helper.


    GOD BLESS WOMAN


     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Chozi la Mwanamke ni paana saana...

    Ila naizungumzia vile mimi naelewa.... Wanawake wengi sasa hivi tumechakachuliwa hadi humo vijijini, hivo saa ingine maana na mantiki ya chozi la Mwanamke limebaki kwa wachache... Naona "Chozi la mwanamke" huonekana zaidi (au naweza sema effect yake yaweza kua vivid zaidi) kama huyo mwanamke ni passive.... in the sense yeye yoote ambayo hutendewa (hasa ya kumkandamiza) humeza tu! Kulalama kwake ni ngumu, anaumia tu moyoni, na hata akiwa na malalamiko huishia moyoni kwake for hana ambapo anaona anaweza yatua.... Hayo machozi mara nyingi ni in relation matendo mabaya yalo kithiri... na ambayo Kaonewa/simangwa/nyanyaswa na mengine kibao ili mrad ni ya kumfinyanga moyo wake mpaka akaumia kupita maelezo.... Mwanamke wa namna hii akitoa chozi lake anaweza asipige kelele wala asitoe sauti... BUT its effect is astounding....

    Machozi hayo mara nyingi in reality go an heard.... atalia ndani mwake na chumbani mwake yaani mpaka akalia hadharani ujue alishalia ndoo na ndoo na for long, wengine wana nyota kali for machozi yake yaweza badilisha maisha ya mhusika for the worse... but in most cases weengi ni kama tu machozi ya samaki baharini....
     
  12. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sawa wakuu, napita tu.
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asanteni kwa maoni yenu, nimejifunza kitu kutokana na swali la Hmaster!
     
  14. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sometimes chozi la mwanamke lile la uchungu ni baya sana kwa aliyemtenda,unaweza hata usifanikiwe hadi akusamehe na mungu akusamehe
     
  15. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lipo kihisia zaidi
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya ndio majaliwa yetu japo siku hizi kwa baadhi yetu hulitumika vibaya kulingana na tukio.
     
Loading...