Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde nec

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kakuruvi, Nov 1, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kupitia matangazo ya moja kwa moja toka BBC inaonesha sehemu nyingi kuna ugumu wa kutoa au kutangaza matokeo rasmi achilia mbali yale ya awali. Hivyo watu wamekusanyika wakifikiri kuna njama, chonde chonde NEC himizeni wasimamizi kama sababu zinazochelewesha si za msingi sana watoe matokeo mapema ili kuepusha shari, Mwanza huko noma, Bwawani ZNZ noma, Arusha noma. Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa amani ya sehemu nyingi ipo mikononi mwa NEC. kama hakuna sababu tusherehekee kwa amani kote.
     
Loading...