Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chochonde,tunapofanya madudu yetu,hebu tuwakumbuke watoto alaaaaa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Mar 29, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inafahamika kuwa,inapotokea mtoto akazaliwa "nje ya ndoa",mtoto yule ndo anaadhibiwa kwa kuitwa jina baya sana,eti mtoto haram(silipendi kabisa jina hili).Pia mwanandoa mmoja anapocheat na akagundulika na ndoa kufa bado watoto wanakuja kupata adhabu ya kuishi malezi ya mzazi mmoja na pengine malezi ya hatari kama mzazi mmoja hatakua imara,na pengine mzazi atawatelekeza watoto na watoto kubadilika jina na kuitwa watoto wa mtaani utafikiri mtaa ndo umewazaa,au huitwa "chokoraa" kwa sababu ya starehe ya mtu mmoja.Yapo matatizo mengi yanayosababisha viumbe hawa wateseke usiku kwa baridi kwa sababu hawana pa kulala kisa mama au baba maisha yamemshinda na kuwatelekeza.Hivi dhambi hizi kubwa namna hii ni mwanadam mwenye akili anazifanya kweli?Wengine unakuta ana watoto utafikiri ameahidiwa zawadi kwa kuzaa,watoto wenyewe shule hawaendi kama wanaenda hawana hata viatu na shati la shule halijulikani rangi,hivi umelazimishwa kuzaa?Jamani haya majina sijui mtoto haram,mtoto wa mtaani n.k,nani kayaleta?Kwanini tuwaadhibu watoto kwa makosa yetu?Jamani tunapofanya madudu hebu tukumbuke viumbe visivyo na hatia aidha vitakavyopatikana kutokana na kitendo hicho au kama unacheat na una watoto,hebu fikiri ukijulikana wanao watakua na maisha gani?
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Halafu ukimuuliza mtu kwa nini hatumii condom
    anasema hapendi ladha yake. Kweli???
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    utoaji mimba uhalalishwe ili kuupuka mimba zisizotarajiwa
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Shame on them!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe, uzembe wa sisi kama wazazi huchangia adhabu na mateso kwa watoto wasio na hatia. Tujaribu kuwa na Utu na Uungwana tunapoishi hapa duniani, yasije tukuta makubwa huko tuendako.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    What?Kwanini usuzuie mimba kutokea?
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Elimu ya kuzuia mimba ni ngumu ila ya utoaji mimba kanuni zake zinaeleweka
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nice one!Congratulation!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nani kasema ni ngumu?Rahisi sana,acha kufanya ngono au tumia kinga!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    sikubali kabisa mtoto aitwe Haramu, haramu ni hao wawili waliofanya uzinzi na uasherati, wanajua kitendo hakiruhusiwi ila kwa kukwepa guilty wanamsukumia mtoto

    nakataa nakataa nachukiaaaaaaaaaaa
     
  11. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Picture this;
    Kisha hao watoto wakikua either wawe changudoaz au majambazi. Majambazi wataua watu na kuacha watoto wengine yatima ambao yamkini wakaja kuwa tena watoto wa mitaani. Changudoa wataambukiza ukimwi wanandoa watoto watabaki yatima na wataongeza idadi ya watoto wa mitaani....and so on and so on! Hili ni janga la kijamii- linakuja kuwapata hata wasiohusika!
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    aaaah we mkikolea kinga mtakumbuka saa ngapi?
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa ufafanuzi wako mzuri!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sisi sio mbuzi ni wanadamu,u can control yourself!
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuna hii tabia ya wazazi kuweka heshima bar na vilabuni, nyumbani wanae wanashindia mlo mmoja! Au anajifanya mstari wa mbele kuchangia faranga chafu kwenye masherehe na makongamano....wakati watoto wanatembea ma..t..ko wazi! Sio sifa wala nini ujinga tu!!
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tena ujinga mkubwa!
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mlikatazwa kuvaa kabla hamjaanza kukolezana??
     
  18. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kwanini mimba zilazimishwe kutoka, wakati mna uwezo wa kuzuia mimba isitungwe vipi kama wewe ungetolewa ungengia JF ukiwa akhera? gharama za uzuiaji zinapatikana bure jamani. Inasikitisha sana kusikia / kuona watoto wakinyanyasika mitaani.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Thanx kipipi 4 a nice question!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Eti bana!Kwanini usubiri mpaka mti uote?
     
Loading...