Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chizicomputer niko njiani kutoa software yangu ambayo ita waunganisha wa jf

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by edjizzo, Jan 9, 2011.

  1. edjizzo

    edjizzo Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanten
    SIUTANI NA WALA SIMA MASIALA NATAKA KUTOA SOFTWARE AMBAYO ITAWAUNGANISHA WANA JF
    NYIE MNASEMAJE NA ITAJI MCHANGO WENU ATA MAWAZO NA WANAO WEZA PROGLAMMING
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kutuunganisha how.... si tayari tupo connected... elezea features
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaleyale! Mwaka huu mbona kazi ipo
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hakuna elimu chini ya jua inayokwenda kwa jina hilo.
    Kaanze upya!
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama hujui kuandika Kiswahili kwa ufasaha unawezaje kufanya "Programming"?
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    labda Jamaa ni Mchina au Hajui English wala Kiswahili ila it does not matter sababu computer inaongea low level language, binary language on and off..... kwahiyo whatever language, jamaa can still do programming
     
  7. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ungetengeneza kisha uje nayo hapa utuambie inafanyaje kazi. Au ulitaka utengenezewe?
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapa problem ni kwamba inabidi atuambie features zake kama ni bora kuliko kilichopo hapa... ili tumshauri features nyingine na yeye through programming atengeneze na huo ndio mwanzo tu sababu inabidi itumike sana ili agundue bugs na kuzifix, baada ya hapo kuna marketing... in short this is a very complicated job unless agundue kitu ambacho hakipo sasa... hata hivyo kila Bill Gates watamwimbia idea yake... Ushauri wangu kama idea ni ground breaking aifanyie patent na kujaribu kuwauzia the big boys..
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani tumetengana wana jf ss tupo connected mkuu
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Mimi napenda moyo ulionao wa kujituma ila watu wanaokukosoa ndio tutakufanya uwe mkali zaidi . So dont take criticism personal

    Sasa swali langu unaanza kutoa software ina maana hii project ya blog yako http://chizicomputer.blogspot.com/ imekamilika?

    Mi nakuomba kabla hujahamia kwenye software itendee haki blog yako ipe muda na kusighulukia iwe presentable. zaidi.
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    point mkuu
     
  12. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    jamani mpeni dogo nafasi,kwani hamjapitia this foolish age of ugunduzi,you can tel by his use of language ,text tone and basic grammatical errors.if you cant tell the difference between proglaming and programing ,sasa ukija ktk C and C++ sijui utawezaje kuandika a full running project ,au ndo hzo academia za voda fasta,writing a working program by point and click bila kuandika a single line of code
     
  13. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    KAMA UNAHUWEZO WA KOMPUTER AU SHIDA BINAFSI HAPA NDIO SULUTION WELCOME
    hii ndiyo heading ya ChiziComputer Blogspot,,lol!! Komaa kaka mwanzo mgumu
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kujua lugha au English / Swahili Literacy is not a requirement in Computer Programming and Creativity Please Guys lets give the Dude all the help we can.... Bashing will not help!!
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    VoR

    Huyu kijana anahitaji msaada mwingine tofauti:

     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Unataka kutengeneza jf nyingine wewe au?
     
  17. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kaazi kwelikweli dah!
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wasi wasi na huyu mtoto kama alimaliza elimu yake ya msingi..... Hata hivyo anaonekana ni mtu ambaye anapenda kushare na watu kile alichonacho, anahitaji msaada wa kupelekwa shule ili akapanue wigo wake maana yupo gizani sana.....


    Dogo, Kwenda pale millenium tower wa Jack na kusurf huko hakuta kusaidia chochote jipange urudi shule kwanza. kama kuna msaada unahitaji unaweza kuniPM tukawasiliana kabla sijaondoka Bongo nikaangalia ni kwa jinsi gani naweza kukusaidia kwenye swala la elimu...
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    MS unapenda sana masihara
     
  20. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naomba ufanyie kazi maneno ya post yangu ya hawali tafadhali.
     
Loading...