Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chisimasi ndani ya Bongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RayB, Dec 11, 2009.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sijui kama hii ina fiti humu! Sio mchaga lakini chismasi ntakuwa Bongo. Naondoka Londoni kesho na sehemu ya kwanza kufika ni Mikocheni pale AAR Container kwa ajili ya mnyama aka Mbuzi katoliki nimemmis kichizi akiwa real sio mabacon. Kwa yeyote mwenye interest anaweza akatokea akifika jikoni akijitambilisha ni mwana JF basi full maservice mi ni kijiwe changu kila nikifika Bongo. CHISMASI NJEMA
     
  2. papag

    papag JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    na mimi nitakuwa bongo kuanzia trh 22 dec
     
  3. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwenzako kasema yuko london wewe huko wapi MANYARA????
     
  4. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Any way x-mas njema wa jF.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    kishimundu hehe
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sawa tutajitambulisha but si utupe full details zako ili tukija tuji introduce and tuulizie jina lako?au nije kuku pic?
     
Loading...