Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chezea wema sepetu....binti ndani ya mjengo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Binti Magufuli, Jun 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Wema sepetu akiwa ndani ya mjengo wake wa nguvu maeneo ya K'nyama. Anadai ni yake amenunua, mapambo tu yanagharimu zaidi ya milioni 50 za kitanzania. usikose kusikiliza kipindi cha take one clouds tv kwa mapana na marefu ya habari hii.

    MBILI.JPG nane.JPG MOJA.JPG nne.JPG saba.JPG sita.JPG tano.JPG tatu.JPG Hongera bi dada, haijalishi u meupataje lakin kikubwa na kustirika. Endelea kupata raha mwaya dunia yenyewe hii na maisha yenyewe mafupi.

    Sasa waliokuwa wanasema oohh matanuzi wakati hana hata nyumba wafunge midomo. binti anajiandaa kufungua bonge la kampuni....... mie nakuombea tu heri wema wangu, usijensahau kwenye ufalme wako.
     
  2. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    hongera zake,naona kakua sasa!
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nice, hopefully she'll get her life together and do something that won't end up making headlines on magazeti ya udaku
     
  4. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Isiwe yale ya gari alisema amepewa zawadi na familia kwa kumwacha BF wake kumbe kahongwa na mume wa mtu na baadaye kunyangwanya.
    Hongeara mwaya kama ni ya kwako ,hata kama umepanga ila tulia sasa dada ujenge maisha ya kistarabu
     
  5. S

    Senator p JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tv=diamond,mapazia=mwinyi,sabufa=chazbaba,kitandana godoro=marehem, kabati na vyombo yake=pedeshe,kapet=chada.
    Endelea na ww kwa unaowafaham
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wema umejitahidi sana hata kama umevipata hivyo vitu kwa ugumu.
     
  7. K

    KWAPA Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makorokoro yamezidi inakuwa uchafu sasa,ndani hamna nafasi unatafuta kwa kuweka mguu khaa!! Kama hivyo ndio vya kumpea hongera mie simo!! Ila km Nyumba ni yake(ukiacha vilivyomo) hata angelala chini basi binti hongera!!
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Hii Nyumba nje ikoje??
    Isije ikawa ni kajichumba kamoja tu mitaa ya kati ndio maana kalimbikiza kila kitu humo.
     
  9. Amanda

    Amanda Senior Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Senator P!!!!!!!!!!!!!!!! mwache mtoto wa watu hata wewe unayako ila tunakaa kimya tu, tukianza kunyambulisha kila ulichonacho Wema atakuwa afadhali.
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera Wema,
     
  11. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    kupaka rangi=senetor p
     
  12. Lis

    Lis JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    big
    up
    wema,endelea
    kufanya
    makubwa
    zaidi,yahaya.
     
  13. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ina makolokolo mengi sana,
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Miss drama queen! Na mie nataka kumtumia invisible picha za ndani kwangu anipaishe. Japo chumba kimoja mwananyamala ila nimejitahidi
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sir. Burn ingia kwa millard ayo blog uone vizuri. hongera wema, hata kama umevipata isivyo halali!
     
  16. d

    debito JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    conrat to u bi dada umejitahidi ongeza juhudi
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Diamond kumbe muongaji mzuri?? Wema Jumba Jokate naye Jumba!! Safi sana diamond.
     
  18. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sizani kama mavitu mengi, ila picha zimekusanywa pamoja za sehemu tofauti! ila vinaweza kuwa vimezidi kidogo labda sitting room kama ndivyo wema fanya marekebisho kidogo tu. . otherwise sina la kusema! hongera sana! vyovyote vile ulivopata am just one of your biggest follower to say fan sidhani! hongera mradi usitumiwe tu watu wapate masifa kumbe umiliki hawajakumilikisha bado zao! you deserve the best! i was speechless imebd nitulie for some min. . then niseme chochote!!
     
  19. Z

    Zak kessy Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wema hongera.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hongera wema....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...