Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemistry and Love within JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIWAVI, Jan 28, 2010.

  1. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,556
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Waungwana

    Nimesoma sana post za hili jukwaa la mapenzi kiasi kwamba napata kwamba ni rahisi sana kwa wanajamvi kufikia hisia za mapenzi!!!

    Yaani jana wakati napitia thread humu, i definitely felt emotionally to Mwanadada mmoja simply kwa kuangalia post zake na hoja za nguvu na avatar yake

    Na hii inakuwa very relevant hasa pale ambapo mtu una matatizo yako home au shule au job

    DO you feel the same way??
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    You ? Falling kwa kivuli cha mtu? mh
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    love love love...huyu inabidi afungue hapa
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nahisi utakuwa umefall kwa first lady...angalia asije akawa mwanume mwenzako hii JF bwana we acha tu.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kama ukiwa unasoma thread tu unataka kum-Woua huyo mwandikaji,
    Sasa ukipita njiani na kumwona demu swafi si unanyakua tu?
    na mara ngapi unakuwa na matatizo?

    Hilo nalo tatizo!!
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Anahitaji maombi huyu!
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yawezekana maana hii ndi JF bwana
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sio siri wakuu, hii kitu ipo!

    hata mimi nimefall in love kwa annina japo avatar ake ina maji na mawe kama beach za mwanza!!!!!!!!
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kheeeee!!! hii mupya!!!!
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu jamaa wala hahitaji maombi.Ni kawaida kwa watu kufall in love kwa dizaini hii...Kuna circumstances nyingine unaweza ukashangaa,tukiambaana humu ndani kila mtu aeleze alivyompata mwenzi wake utaacha mdomo wazi....mwacheni aexpress feelings zake....au umesahau ule wimbo wa Boys to Men wa I Knew I loved Before I met You
     
  11. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,556
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Yani hujanielewa... hii sio tatizo kwani ku-admire mtu si tatizo... ninachouliza je kuna watu ambao kwa kusoma tu humu JF wanaingiwa kiwewe na mtu mwingine hasa wa jinsia tofauti??

    Nasema hivyo kwasababu kuna post za wanawake humu huwa zinanifanya nihisi wanajua nitakacho

    kama hilo ni kosa basi... i dont wanna be right!!
     
  12. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,556
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    ndiyo.. na-fall kwa mawazo yake anayoshare humu ndani!!! kwani vibaya?
     
  13. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,556
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Thanks Mkuu

    Labda kosa langu ni kuiweka kimahaba zaidi... kumbukeni kuna watu wamekuwa marafiki wa kweli through JF, hawakujuana kabla lakini kwa sas ni ndugu wa kufa na kuzikana

    Nimeiweka kimapenzi kwa sababu aliyenichanganya ni mwanamke... kosa lipi??

    Hebua ngalieni kwenye ile list yetu ya contacts/frinds... utaona ni watu ambao wanashare common interest

    kosa langu lipi??

    Au mnataka ni-match muone ninavyoona watu wanavyojibu post za watu humu kwenye hili jukwaa??

    Niacheni nivutiwe na huyu dada... tena namuandikia verse kabisaaaaa yaishe,
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii! standing firm on what you believe! safi sana.!~
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mi nadhani carmel. Ile avatar yake nayo mh! Nahisi nae ni kifaa
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapana, congatulation wewe kwa hilo
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kijana kapenda mlio.. anahitaji msaada sasa wa kumuona huyo punda kama ndie au sie

    msaada tafadhali
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,228
    Trophy Points: 280
    Unajua kwa uhakika wa asilimia 100 kuwa hao ni wanawake?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hhuyu dogo atajulia wapi wakati bado ana ile fantsy ya wanawake wa wenkye kalenda??

    vipi ukiambiwa mwanajamii one ni mwanaume tena injinia wa mlimani tena anaenda gym kila siku utasemaje?
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,228
    Trophy Points: 280
    Heheheheheeee...si ndio hapo sasa. Haya mambo ya kwenye mtandao ni mambo ya burudani tu. Ukiyachukulia serious utakosa raha bure!
     
Loading...