Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chekini itv'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FredKavishe, Dec 30, 2010.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mjadala wa kupanda bei ya umeme
     
  2. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jamaa mwenye NGO kaja juu huyo! Ila kajichanganya. Anasema tatizo ni global warming halafu anakuja kusema hatuna upungufu wa nishati!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyo jamaa ni wa ngo gani? wengine tuna mgao hapa...
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mjadala mkali'
     
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ww kila mtu akijua mambo ni chadema huna sera anaongea madudu ya jakaya kikwete
     
  6. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jamaa wa NGO katoa point sana! Anasema serikali haiwekezi kwenye umeme ila inategemea wawekezaji. Toka enzi za nyerere hawaja invest kitu. Pili kwanin wafanyakaz wa tanesco na viongoz wa juu hawalipi bei tunazolipa wengine.
     
  7. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duuh!!Kumbe Ngeleja anapewa unit 1400 za bure kila mwezi!!Kwa kweli Watanzania tunaibiwa huu uchungu wa ongezeko la 18% haujui kabisa unatuhusu tu sisi walala hoi.
     
  8. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hili jamaa la Ewura pumba tupu.
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    endeleeni kutujuza jameni. wengine tuna mgao..
     
  10. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkinga ni soo .kila mdahalo itv akiwepo moto unawaka .jamaa alishawahi kupata milioni 100 za vodacom.
     
  11. F

    FredKavishe Verified User

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unafikiri kuna kitu huyo jamaa
     
  12. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu kwa Vncle Ngeleja Masaki
     
  13. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    18 mwakani, 16% 2012, 13% 2013. Nyamgluu get ur family out of this shit hole.
     
  14. F

    FredKavishe Verified User

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole sana ndo matatizo yetu kila siku 2 hell ccm'kuna jamaa la ewura pumba 2'
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama ni mkinga basi hapo studio patachimbika...jamaa ni noma na huwa hana woga wowote... najua atawafunika wote hapo...tatizo lake huwa ana temper sana...anaweza kurusha ngumi muda wowote. please keep us updated kwa kuwa kuna mgao huku.
     
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ntafikaje huko maski ndugu yangu...hapa niko uswahilini naungua na joto maana feni halizunguki...mgao huuu utatuua.
     
  17. c

    chamajani JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Takataka hasa hili jamaa, hii nchi inahitaji watu kama Dr. Slaa, jk dhaifu sana kusimamia uozo wa namna hii.
     
  18. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani hilo jamaa la ewura limesemaje jameni? hebu tupeni habari kabla laptop haijaishiwa umeme wa reserve...
     
  19. c

    chamajani JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamponda sana ngeleja kuwa kashindwa kusimamia sheria na sera zihusuzo umeme! Shame on Ngeleja
     
  20. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jamaa wa EWURA hamna kitu. Jasho tu lamtoka na kazi kusema mmmm,eeee,aaaa! Mtu 1 kasema EWURA ina coflict of interest katika kuamua ongezeko au punguzo la bei maana ina affect ile 1% yao wanayocharge kila mwezi!
     
Loading...