Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheki ngoma LIVE bila chenga [video clip WEMA SEPETU & DIAMOND]

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kingdom_man, Jul 6, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Taifa halitajengwa na wambea wa kufuatilia maisha binafsi ya watu. Kamata jembe ukalime wewe mambo yote KILIMO KWANZA umbea bidae!
     
  3. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Najua huyu ni dada yako!, sasa akiharibu tukaushe jamani?!!, umbea ndio unasaidia kufundisha watu, wewe mpaka saahiz upo macho na umefungua hii thread kama sio umbea ni nini!!!!!!!!!......na mmejaliwa sana na hips(za kichina) kwenye familia yenu asiee!!!
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    She was nt comfortable at all na hicho kijigauni....
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu dada tena anacheza music siku hizi? kweli wasanii wa Tanzania hawajitambui kabisa yahani kama wema sepetu hajui ni nini role yake kwa jamii zaidi ya starehe tu na wanaume.
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huo kwa kuungalia unavutia lakini ndio hivyo tena ushachakachuliwa sana, according to some JF members of coz
     
Loading...