Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chekeche jipya la mawaziri lanunikia muda si mrefu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chum Chang, Apr 26, 2012.

  1. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NANI AWEPO NANI ASIWEPO NA KWA NINI?
    Hii ilikuwa baada ya Lowasa kuachia ngazi...chanzo african magic


    1. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Utawala Bora - Mathias Chikawe
    2. Waziri wa Nchi, Oisi ya Rais, Mahusiano na Uratibu - Steven Wassira
    3. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma - Hawa Ghasia
    4. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais, Waziri wa Muungano - Samia Suluhu Hassan
    5. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais, Waziri wa Mazingira - Dk. Terezya Luoga-Hovisa
    6. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Waziri wa Sera, Uratibu na Bunge - William Lukuvi
    7. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Waziri wa Uwekezaji na Uwezeshaji - Mary Nagu
    8. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa - George Mkuchika
    9. Naibu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (i) - Aggrey Mwanri
    10. Naibu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (ii) - Kassim Majaliwa
    11. Waziri Wizara ya Fedha - Mustapha Mkullo
    12. Naibu Waziri Wizara ya Fedha (i) - Gregory Teu
    13. Naibu Waziri Wizara ya Fedha (ii) - Pereira Ame Silima
    14. Waziri Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi - Shamsi Vuai Nahodha
    15. Naibu Waziri Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi - Balozi Khamis Suedi Kagasheki
    16. Waziri wa Katiba na Sheria - Selina Kombani
    17. Waziri Wizara ya Mambo ya Nje - Bernard Membe
    18. Naibu Waziri Wizara ya Mambo ya Nje - Mahadhi Juma Mahadhi
    19. Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa - Dk. Hussein Ali Hassan Mwinyi
    20. Waziri Wizara yaMaendeleo ya Mifungo - Dk. Mathayo David Mathayo
    21. Naibu Waziri Wizara ya Maendeleo ya Mifungo - Benedict Ole Nangoro
    22. Waziri Wizara ya Mawasiliano Sayansi ya Teknolojia - Profesa Makame Mnyaa M'barawa
    23. Naibu Waziri Wizara ya Mawasiliano Sayansi ya Teknolojia - Charles Kitwanga (almaaruf Mawe Matatu)
    24. Waziri Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi - Profesa Anna Kajumulo-Tibaijuka
    25. Naibu Waziri Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi - Goodluck Ole Medeye
    26. Waziri Wizara ya Maliasili na Utalii - Ezekiel Maige
    27. Waziri Wizara ya Nishati na Madini - William Mghanga Ngeleja
    28. Naibu Waziri Wizara ya Nishati na Madini - Adam Kighoma Ali Malima
    29. Waziri Wizara ya wa Ujenzi (Barabara na Viwanja vya Ndege) - Dk. John Pombe Magufuli
    30. Naibu Waziri Waziri Wizara ya wa Ujenzi - Dk. Harrison Mwakyembe
    31. Waziri Wizara ya Uchukuzi - (Reli, Bandari, Usafiri wa Majini) - Omary Nundu
    32. Naibu Waziri Wizara ya Uchukuzi - Athuman Mfutakamba
    33. Waziri Wizara ya Viwanda na Biashara -Dk. Cyril Chami
    34. Naibu Waziri Wizara ya Viwanda na Biashara - Lazaro Nyalandu
    35. Waziri Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi - Dk. Shukuru Kawambwa
    36. Naibu Waziri Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi - Philipo Mulugo
    37. Waziri Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii - Dk. Haji Hussein Mpanda
    38. Naibu Waziri Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii - Dk. Lucy Nkya
    39. Waziri Wizara ya Kazi na Ajira - Gaudensia Kabaka
    40. Naibu Waziri Wizara ya Kazi na Ajira - Dk. Makongoro Mahanga
    41. Waziri Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto - Sophia Simba
    42. Naibu Waziri Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto - Umi Ali Mwalimu
    43. Waziri Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo - Emmanuel John Nchimbi
    44. Naibu Waziri Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo - Dk. Fenela Mukangala
    45. Waziri Wizara ya Ushirikiano Afrika Mashariki - Samuel John Sitta
    46. Naibu Waziri Wizara ya Ushirikiano Afrika Mashariki - Abdallah Juma Abdallah
    47. Waziri Wizara ya Kilimo, Chakula na Ushirika - Profesa Jumanne Maghembe
    48. Naibu Waziri Wizara ya Kilimo, Chakula na Ushirika - Christopher Chizza
    49. Waziri Wizara ya Maji - Profesa Mark James Mwandosya
    50. Naibu Waziri Wizara ya Maji - Gerson Lwing
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe tuna mawaziri+ manaibu= 50!!! Lol Yarabi tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Hayo magari, mafuta, servive, allowance, etc. Aaaahaaaaaaaaaaaaaaaa, ndo maana kumbeeeeeeeeeeeeee
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ni upepo wa kisiasa mkuu (Nukuu ya 22-04-2012). Hakuna lolote jipya!!!
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    karibu robo ya wabunge wa ccm ni mawaziri. kazi kweli kweli sasa 2015 cdm ikiongeza idadi ya wabunge kufikia 160 inamaana wabunge wote wa ccm watakuwa mawaziri
     
  5. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeshachoka hata kufikiria na kutarajia mapya manake bila 2015 hakuna jipya vyovyote atakavyoamua poa hata akiamua kumweka Irizi One poa bana.

    Kitanda chenye kunguni hata ubadilishe shuka kunguni watakuwepo tu
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Fukuza waote hao wezi wakunbwa labda Magufuli tu abaki
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Hili ni Genge la wezi, kundi haramu, kundi lililolaaniwa na shetani (na wala sio Mungu) limelaaniwa na lusifeli, shetani mkubwa. Liangamie kabisa popote lilipo
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    weengi mno jamani hamsini!
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,310
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    Inaumiza kwa kweli unaweza ukajikuta unatukana mwenyewe.
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,848
    Likes Received: 3,015
    Trophy Points: 280
    Mawaziri hamsini wa nini ?.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,310
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe kunawatu bado wanafikiri ccm watachukua nchi 2015 pole sana.
     
  12. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatari lakini usalama hamna

    Kwa hiyo tuuwache upulize

    Ili wayapitishe wanayoyataka
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tungeichagua CHADEMA tungelikuwa na mawaziri 14 tu!
     
  14. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu chum chang ni bora al shabab kuliko kundi la laana kumu hao,bora wafe na tusiomboloze.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mawaziri wengi ni wezi na nina ushahidi-Filikunjombe
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lavish cabinet!
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    wakati huo ccm itakuwa chama cha upinzani kama kwenye jiji la mwz au musoma mjini! Hawaunda serikali bali watakuwa wanapeleka matatizo ya wananchi serikalini kupitia bunge!
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa unavyosikia serikali inasema haina hela ulikuwa huelewi? hapo bado hawajasafirishwa kupelekwa nchi za nje au mikoani kutumia ndege accomodation transport na malaji!!!:rolleyez:
     
  19. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    my opinion, aache tuu maisha yaendelee kama yalivyo! wabongo watakapopata ubongo ndio abadili, kwa sasa muda bado! si mnasema ni genge la wezi, sasa amuweke mtu msafi ili amchafue?
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    mkuu mungi sahihisha kidogo 'tugelinda kura vyema tungelikuwa na mawaziri 14 tu' kuchagua tulichagua ila hatukulinda kura!!!
     
Loading...